ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแสดงความเห็นถึง....ลุงบันที่สิ้นปีนี้ไม่ยอมออกตัวทีเด็ดเลย  (อ่าน 3471 ครั้ง)

ออฟไลน์ chempyod

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
ผมเห็นว่าเพราะ ลุงมองว่าเศรษฐกิจอาจไม่ดีทำให้คนที่จะซื้อโมตัวเทพที่เป็นคนอายุ25ขึ้นไปแบบพวกเราลดลง เลยหันไปออกตัวไม่แพงเน้นไปที่เด็กๆแทน  เพื่อนๆทุกท่านมีความเห็นยังไงแชร์กันได้เลยนะครับผม

ออฟไลน์ RAYARZERO

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
เลิกใช้พลาสติก PS นิ่มๆเ กับลด p bandaiให้น้อยลงเมื่อไหร่ผม ผมจะกลับไปเล่นพลาโม.....ทำตัวเเองแท้ๆ 
คุณพลาสติกแย่ยิ่งกว่าโมจีนบ้างค่ายอีกด้วยซ้ำ
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
การ์ตูนภาคใหม่กำลังฉายไงครับ  ท้ายปีพี่แกออกแทบ1/144 แทบจะเดือนละ 3 ตัว ไม่รวมอาวุธแต่ง แถมมี 1/100 ด้วย  เหล็กมันกำลังร้อน คงไปดันด้านนี้มากกว่าเพราะอนิเมมันฉายอยู่ช่วยเพิ่มแรงซื้อ

แถมมีกันดั้มออริจิ้นด้วย HG line up เยอะเหมือนกัน

ท้ายปีมี MG Zaku TB ราคาเฉียดหมื่นเยน จัดเป็น MG ราคาแพงโหดสลัดระดับต้นๆแล้วนะนั่น

รวมหมดๆรายจ่ายสิ้นปีโหดสลัดเหมือนเดิมแหล่ะ    ถ้าเป็นพวกเล่น1/144นะ  ส่วนสาย 1/100 คงโดนน้อยหน่อย แค่บ้องข้าวหลามแซ็ค

เสียดายไลน์ Megasize มากกว่า  ชอบของใหญ่ๆนะ  แต่ดันออกกันดั้มตัวซวย เลยโดนตัดไลน์ทิ้งเลย  น่าจะออก Z อีกซักตัว เฮ้อ

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/