ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกท่านครับ  (อ่าน 3722 ครั้ง)

ออฟไลน์ chempyod

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
เพื่อนผมจะไปโอไดบะ ผมอยากจะได้กันพลาสักตัวจากที่นั่นเลยจะฝากเพื่อนหิ้วกลับมา พี่ๆในบอร์ดพอจะมีตัวแนะนำบ้างมั้ยครับ ว่าผมควรจะฝากเพื่อนซื้อตัวไหนกลับมาครับ ขอขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำจากพี่ๆนะครับ

ออฟไลน์ sirshape

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ขออนุญาตขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 11:07:50 PM »
สำหรับผมนะครับ ผมคงเลือกตัวที่ชื่นชอบอะครับ แล้วดูว่าเพื่อนของเราสามารถขนกลับมาได้ไหม เพราะกล่องบางตัวจะมีขนาดใหญ่นะครับ ที่เหลือก็แล้วแต่งบของเราด้วย55555 :iconlol:

ออฟไลน์ naykai

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
Re: ขออนุญาตขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 08:40:58 AM »
ตัวที่หายาก หรือจำพวก ver.GFT ที่ซื้อได้เฉพาะที่ Gundamfront เท่านั้นพอครับ อย่างอื่นหาเอาในไทยก็ได้ เกรงใจเพื่อน ไหนเรื่องจะหาของ ไหนจะเรื่องแบกขนกลับ

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 09:09:52 AM »
ใช่เลยครับ พี่พอจะมีตัวไหนที่เป็น gft ver ที่ต้องซื้อเลยไหมครับ เพราะเพื่อนที่ไปไม่เคยต่อกันพลาครับผม

ออฟไลน์ naykai

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 12:45:54 PM »
ใช่เลยครับ พี่พอจะมีตัวไหนที่เป็น gft ver ที่ต้องซื้อเลยไหมครับ เพราะเพื่อนที่ไปไม่เคยต่อกันพลาครับผม
ถ้าเป็นผมนะ ผมเลือกตระกูล unicorn
แต่ก็แล้วแต่ความชอบส่วนตัวเลยนะ

หรือ

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 07:41:54 AM »
ขอบคุณมากเลยครับผม วันนี้เพื่อนผมออกเดินทางพอดี จัดหาตามที่พี่แนะนำเลยครับ