ผู้เขียน หัวข้อ: Sinanju ซีรี่ มีกี่ตัววานผู้รู้หน่อยครับ  (อ่าน 3059 ครั้ง)

ออฟไลน์ valakas

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
พอดีไปได้ MG จากงานที่พารากอน รู้สึกหลงรักสีและความเท่ห์ เลยอยากรบกวนผู้รู้ ว่าตอนนี้มีเกรดไหนบางครับ ออกมากี่ตัวแล้ว
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ valkyrie

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 15
Re: Sinanju ซีรี่ มีกี่ตัววานผู้รู้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 06:08:09 PM »
ถ้าจำไม่ผิด เอาแบบหลักๆตัวพิเศษไม่นับนะคับ MG SINANJU ver. Ka , ver. OVA , STEIN ( ไม่นับ TITANIUM , CLEAR ver.) HG มี 1 , RG 1 คับ