ผู้เขียน หัวข้อ: [รีวิวรอบโต๊ะ] SD-EX Standard Artray+Barbatos+Deathscythe รีวิวแบบมัดรวมกับไลน์ที่ไม่รู้จะมีเพิ่มมั้ย  (อ่าน 3704 ครั้ง)

ออฟไลน์ AmuroAznable

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
  • R.I.P Yamcha
สวัสดีครับ วันนี้รีวิวรอบโต๊ะ
ขอรีวิวแบบมันรวมสำหรับ SD Ex Standard 3 กล่อง ได้แก
Gundam Artray Red Frame
Gundam Barbatos
Gundam Deathscythe
เริ่มเลยดีกว่าครับ  :iconsmile:

Boxs Art

Unbox
Red Frame

แผง+ต่อเสร็จ

Barbatos

Deathscythe

Conclution
ไลนนี้ผมเคยต่อมาแล้ว 5 ตัวครับ พบว่า จุดขยับเหมือนกันทุกตัวเลย
ขยับได้ดีกว่า SD ไลน์อื่นๆพอควร

ส่วนที่ทำได้แย่ก็เหมือนกันครับ คือ การแยกสี จะเห็นว่าแต่ละจุด
จะมีสติ๊กเกอร์เยอะมากๆ ถ้าต่อดิบนี่ ดูไม่จืดเลย 55

ส่วนที่เจ๋งที่สุดนอกจากจุดขยับ คือเรื่อง ราคา ครับถูกดีๆ
เหมาะกับคนเริ่มเล่นมากๆ

สุดท้ายนี้ขอบคุณทุกท่านที่รับชมครับ
แล้วพบกันใหม่ในรีวิวรอบโต๊ะรอบต่อไปเน้อ  :iconwish:

--End--

ออฟไลน์ saradin

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
น่าสนใจดีเหมือนกันนะสำหรับซีรี่นี้ เเต่พอดีผมไม่ได้เก็บSDนี่ดิ :iconwink: ขอขอบคุณที่เอามารีวิวให้ชมนะครับ :iconhappy: