ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่องลองต่อ MS OPTIONSET 210mm ANTI MATERIEL RIFLE,PILE BUNKER SHIELD AND MULTI JOINTS SET  (อ่าน 3642 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanapol

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 3
สวัสดีชาวThaigundamครับ

แกะกล่องลองต่อของวันนี้เป็นครั้งแรกของผมที่ได้ลอง ชุดเสริมที่แถมมากับหนังสือ
MS OPTIONSET 210mm ANTI MATERIEL RIFLE,PILE BUNKER SHIELD AND MULTI JOINTS SET

[youtube]8EuXLL78Uh4[/youtube]

วางขาย:26 ตุลาคม 2016 (รู้สึกว่าจะเข้าไทยเมื่อวันที่ 29)
ราคา : 840 เยน แต่ผมได้มาจากคิโนะ 410บาท

ขอบคุณสำหรับการรับชมครับ :iconsmile:

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
Re: แกะกล่องลองต่อ MS OPTIONSET 210mm ANTI MATERIEL RIFLE,PILE BUNKER SHIELD AND MULTI JOINTS SET
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 08:41:00 PM »
สอยมาแล้ว เอามาเก็บไว้เล่นกับ Guncannon ที่จะออกเดือนนี้  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

เรื่องเรทราคาหนังสือเป็นอย่างนั้นแหละครับ ถ้าอยากถูกลงหน่อยก็ต้องไปซื้อรอบเรือ
ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ tanapol

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 3
Re: แกะกล่องลองต่อ MS OPTIONSET 210mm ANTI MATERIEL RIFLE,PILE BUNKER SHIELD AND MULTI JOINTS SET
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 01:42:01 AM »
สอยมาแล้ว เอามาเก็บไว้เล่นกับ Guncannon ที่จะออกเดือนนี้  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

เรื่องเรทราคาหนังสือเป็นอย่างนั้นแหละครับ ถ้าอยากถูกลงหน่อยก็ต้องไปซื้อรอบเรือ
โอ้ววว อย่างนี้นี้เอง ขอบคุณมากนะครับ