ผู้เขียน หัวข้อ: กันดั้ม 1/1 ที่โอไดบะ กำลังจะถูกรื้อแล้ว  (อ่าน 3469 ครั้ง)

ออฟไลน์ chempyod

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
มีพี่ๆท่านใดพอทราบมั้ยครับว่า หลังจากนี้จะมีตัวอื่นมาทดแทนมั้ยครับ กำลังวางแผนไปญี่ปุ่นครับ ถ้ามีมาทดแทนจะรอไปตอนตัวใหม่ออกแล้วครับ ผมขอขอบคุณทุกๆความเห็นจากพี่ๆนะครับ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: กันดั้ม 1/1 ที่โอไดบะ กำลังจะถูกรื้อแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 06:50:46 PM »
ถ้ามันจะรื้อไปแล้วน่าจะรีบไปดูก่อนดีไหมครับ ตัวใหม่คงอยู่อีกนานได้เห็นรอบหน้าแน่ๆ

ออฟไลน์ chempyod

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
Re: กันดั้ม 1/1 ที่โอไดบะ กำลังจะถูกรื้อแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 08:28:32 PM »
เช็คข่าวล่าสุด แจ้งแต่ว่าจะมีโครงการใหม่ตามออกมา(หุ่นขยับได้)ทำเอาผมชั่งใจเลย พี่ท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติมแชร์กันได้เลยขะครับ