ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย MG ประกอบแล้ว หลายรายการ  (อ่าน 1378 ครั้ง)

ออฟไลน์ New0806

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขาย MG ประกอบแล้ว หลายรายการ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 08:43:00 PM »
ผมโพสรูปไม่เป็นครับ สนใจยังไง ติดต่อที่ไลน์ Newfdi หรือโทร 086-408-9617 ได้ตลอดครับผม

เป็นนัดรับนะครับ เพื่อความสะดวกใจของทั้ง2ฝ่าย ตามแนว MRT ก็ได้ แต่ถ้าซื้อหลายๆตัว รบกวนนัดที่ๆมีที่จอดรถได้จะดีมากครับ

1-MG Exia ต่อดิบ ตัดเส้น ติดดีคอล ของครบ มีกาวที่ GN Drive เพราะมันชอบหลุดง่าย (ตัวนี้มีแถม Part Repair ให้ด้วยครับ)
2-MG Shin Musha ต่อดิบ ตัดเส้น ติดดีคอล ของครบ
3-MG Strike Freedom ต่อดิบ ตัดเส้น ติดดีคอล เลเซอร์บีมหาย
4-MG Infinite Justice ต่อดิบ ตัดเส้น ติดดีคอล ของครบ
5-MG Buster Gundam ต่อดิบ ตัดเส้น ติดดีคอล ของครบ

ให้สิทธิ์คนเหมาก่อนนะครับ ขายตัวละ 800 เท่ากันทุกตัวครับ แต่ถ้าเหมาหมด 4,000 ผมแถม MG Strike I.W.S.P ให้อีกตัวนึงครับผม แต่ตัวนี้ของไม่ครบนะครับ
ปล.ทุกตัวฝุ่นจับหน่อย แต่สภาพค่อนข้างโอเคครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 09:53:04 PM โดย New0806 »