ผู้เขียน หัวข้อ: Metal Build Destiny Gundam ตัวแรก + เซ็ทปีกแสง  (อ่าน 1704 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suratose

• Like: 0
Metal Build Destiny Gundam ตัวแรก + เซ็ทปีกแสง
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 09:29:48 PM »
xxxx ขายแล้วครับ xxxxx

ขออนุญาต admin ครับ ขอขาย Metal Build Destiny Gundam ตัวแรก + เซ็ทปีกแสง ของใหม่ซีลพลาสติกไม่แกะ กล่องคมครับ

1. ของใหม่ ยังไม่แกะซีลจากร้าน Metal Build Destiny Gundam ตัวแรก + เซ็ทปีกแสง ราคา xxx ขายแล้วครับ xxx
ซื้อใหม่จากญี่ปุ่นห่อพลาสติก ของใหม่ยังไม่เคยแกะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2017, 08:57:40 AM โดย Suratose »