ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายโละ) ปล่อย MG ม้าขาว+Cage เท่าไรดี ???  (อ่าน 2150 ครั้ง)

ออฟไลน์ AthrunRBT

• Verified User
  • *
  • Like: 0
(ขายโละ) ปล่อย MG ม้าขาว+Cage เท่าไรดี ???
« เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 03:43:28 PM »
สอบถามหน่อยครับพอดีได้ Bandai MG RX-0 Unicorn Gundam HD Color + MS Cage มาอีกตัว (เจ้าของฝากขายมาจ้า) (ซื้อ 2,775 จาก Dot35Plus)
อยากปล่อยประมาณเท่าไรดีครับ ลองเม้นๆราคาไว้ได้เลยคับผม (ขอ2,xxx น๊า) :iconlike: :iconlike: :iconlike:

นัดรับของได้ ตั้งแต่ 25 เมษาช่วง เที่ยงๆ - 5โมงเยน ได้ที่ BTS-MRT ทุกสถานีจ้า (+100 ขอค่าเดินทางน๊า) หรือมารับตามราคาที่ตกลงไว้ ได้ที่ กกท.ราม1 - เดอะมอลล์บางกะปิจ้า

สนใจแอด Face : https://web.facebook.com/Innovaterv.nst
สอบถาม 0909855520 วีร์

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
มีลูกค้ารับสินค้าไปเรียบร้อยแล้วคับ - ขอบคุณทาง thaigundam มากๆครับ ( หากโอกาศหน้ามีของถูกๆแบบนี้จะมาปล่อยอีกคับผม)
 - 1/100 ชินันจู Ver.OVA BANDAI ----->ออกแล้วจ้า

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
1/100 ชินันจู Ver.OVA BANDAI

:iconlol: :iconlol: :iconlol:
:iconlol: :iconlol:
:iconlol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2017, 01:23:32 AM โดย AthrunRBT »

ออฟไลน์ AthrunRBT

• Verified User
  • *
  • Like: 0
Re: (ขายโละ) ปล่อย MG ม้าขาว+Cage เท่าไรดี ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 06:10:41 PM »
ดันจ้าาาาาา