ผู้เขียน หัวข้อ: WING PROTO ZERO (DABAN) - หล่อเข้มเหลือล้น!  (อ่าน 4668 ครั้ง)

ออฟไลน์ missokae

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
WING PROTO ZERO (DABAN) - หล่อเข้มเหลือล้น!
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 04:16:40 PM »
เป็นกระทู้โชว์โม กระทู้ที่สองในชีวิตสำหรับบอร์ดนี้ เผอิ๊ญท่าน ผบ.อนุมัติในการจัดซื้อรถถัง เอ้ย กันดั้มตัวนี้พอดี๊พอดี ผมจึงได้ดำเนินการในการประกอบ ทำสีเล็กน้อย และ พ่นเคลียด้านปิดงานหล่อๆ ภาพอาจจะไม่เยอะมากครับ  :iconvsign:

ใกล้ๆนิดนึง ผมเองก็จัดไฟไม่ค่อยจะสวยเหมือนชาวบ้านเค้าเอาเป็นแบบพอถูไถ จรรโลงใจคนถ่าย  :iconlol:
URL=http://s38.photobucket.com/user/missmiss32/media/19225939_1801819023167978_6879571713864738061_n_zpsl8x3mw4f.jpg.html][/URL]

ท่ายืนบ้าง ดูทรงแล้วดุดัน และทำมาได้ดีมากๆสำหรับโมจีนครับ ( คนอื่นเขาต่อไปหมดละ ผมเพิ่งได้ลอง 555 )

มาแนวตั้งสักภาพครับ หน้าตาดูดี รอ Blue-Ray เธออยู่นะจ๊ะแหม่

สุดท้าย ไกลๆบ้าง ฉากหลังสีขาว แต่ไฟไหงดูมืด  :icondisapp:

ตัวนี้เสียดายครับ ปืนหาย -*- เอากลับไปประกอบอีกบ้านนึงแล้ว เช้าวันต่อมาปืนก็หายไป แอบเซงเล็กๆ ผมอาจจะไปลืมไว้ซักที่ ก็เป็นได้

- งานดีครับหล่อเหลาเอาการ
- ข้อต่อโอเคครับ
- ตามภาษาโมจีน เบ้ายัดลงต้องใช้แรงกดพอสมควรครับบางจุด แต่ก็ได้อยู่ครับ
- เทียบกับหลายๆตัวแล้ว ตัวนี้ประกอบง่ายมากๆครับ

ติชมได้เลยนะครับ  :iconjoy:

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: WING PROTO ZERO (DABAN) - หล่อเข้มเหลือล้น!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 04:36:14 PM »
สวยดีครับ  :icongift:

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
Re: WING PROTO ZERO (DABAN) - หล่อเข้มเหลือล้น!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 11:55:32 AM »
ของท่านยังดี ผบ. ท่านอนุมัติ ของผมนิต้องแอบ ผบ. จัดซื้อเอง  :iconpale:

งานดีครับเสียดายปืนหาย  :icondisapp:
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 03:00:11 PM »
สวยดีครับ  :icongift:
ขอบคุณมากครับ  :iconlol:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 03:01:19 PM »
ของท่านยังดี ผบ. ท่านอนุมัติ ของผมนิต้องแอบ ผบ. จัดซื้อเอง  :iconpale:

งานดีครับเสียดายปืนหาย  :icondisapp:
ขอบคุณมากๆครับ  :iconlike: หาปืนเจอแล้วครับโชคดีมาก

ออฟไลน์ darkprince13

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 01:54:02 AM »
ของ daban ผมเอามาแปลงเป็นยาน สวยไม่หยอกเลยครับ :iconlove:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 05:14:05 PM »
ของ daban ผมเอามาแปลงเป็นยาน สวยไม่หยอกเลยครับ :iconlove:

สุดสัปดาห์ว่าจะถ่ายรูปเพิ่มครับ ลองแปลงเป็นยานแล้วสวยมากๆ  :iconjoy: