ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อ Sinanju MG แล้วสปริงที่เอวล๊อคกับกระโ  (อ่าน 3338 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bookpopa

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ต่อ Sinanju MG แล้วสปริงที่เอวล๊อคกับกระโ
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 12:11:12 AM »
ต่อ Sinanju MG แล้วสปริงที่เอวล๊อคกับกระโปรงด้านหน้าไม่อยู่ครับ

แก้ยังไงดีครับเป็น 2 ข้างเลย 

ขอบคุณครับผมมม

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
Re: ต่อ Sinanju MG แล้วสปริงที่เอวล๊อคกับกระ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2017, 03:51:18 PM »
คือพอขยับหน่อยๆ  แล้วหลุดใช้ไมครับ จัดท่าทางหน่อยเป็นหลุดสิน่ะ คงต้องยึดกาวแบบหลอด AB ครับ
ให้ผสมกาวแล้วใช้ไม้จิ่มฟันจุ่มๆแตะๆเอาครับ
แต่ต้องระวัง อย่าไปโดนจุดที่ไม่ต้องการน่ะครับ เพราะกาวแบบนี้แห้งแล้วแก้ยากครับ ให้ผสมกาวแล้วใช้ไม้จิ่มฟันจุมๆแตะๆเอาครับ
ถ้ายังไม่แห้งยังพอใช้ผ้าชุบน้ำเช็คออกได้อยู่ครับ
หรือกาวช้าง แต่ก็ต้องระวังเหมือนกันครับ

:iconpale:
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ Bookpopa

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ต่อ Sinanju MG แล้วสปริงที่เอวล๊อคกับกระ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 02:08:16 AM »
ขอบคุณคร้าบผม ><"