ผู้เขียน หัวข้อ: login ไม่ได้  (อ่าน 2819 ครั้ง)

atinatv

• บุคคลทั่วไป
login ไม่ได้
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 12:55:50 PM »
สวัสดีครับ
ผมใช้ login avichi อยู่
แต่ตอนนี้เปลี่ยน email
แต่ผมไม่สามารถ activate ได้เนื่องจากไม่มี email เข้าครับ
ไม่รู้จะไปถามที่ไหน
พอจะมีใครช่วยผมได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
Re: login ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 03:41:20 PM »
ก็เท่ากับว่าตอนนี้ มี มากกว่า 1 ID ซิน่ะครับ

ต้องเลือกล่ะ ว่าจะเอา ID ไหน อีกอันจะลบทิ้ง

ปล. แจ้งเหตุผลในการเปลียน E-mail มาทาง IM ก่อนละกัน