ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องใส่ action base กับหุ่นรุ่น mg ครับ  (อ่าน 2795 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oataschawin

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ถามเรื่องใส่ action base กับหุ่นรุ่น mg ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 06:25:57 PM »
พอดีซื้อ action base มาใส่กับหุ่น mg ตัวธรรมดาเลยครับ rx78-2 ใส่ตัว4แง่งครอบหว่างขา แต่ทำไมใส่แล้วพอดันสุดมันเหมือนไปดันเบ้าใส่ขากับเอวจนขาหลุดทุกทีเลย ผมใส่ผิดรึเปล่าครับ หรือว่าต้องใส่ให้มันไม่สุด

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
Re: ถามเรื่องใส่ action base กับหุ่นรุ่น mg ครั
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 03:16:12 PM »
รูปประกอบก็จะดีครับ อธิบายแล้วนึกรูปตามไม่ออกครับ  :icondizzy:
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ guyverI

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: ถามเรื่องใส่ action base กับหุ่นรุ่น mg ครั
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 01:24:36 AM »
ไอ้ตัว 4 แง่งมันมีหลายไซส์นะครับถ้าำไม่ผิดมี 3 ไซส์นะครับ ลองเลือกดู ส่วนตัวผมใส่สุดได้นะครับ แต่เวลาจัดท่าบางท่าแล้วมันจะโดนดันข้อต่อขาออกมานี่ล่ะ