ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพิกัดร้านกันพลาที่สนามบินคันไซค?  (อ่าน 2685 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -4
  • I IOVE MS
ขอพิกัดร้านกันพลาที่สนามบินคันไซค?
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 02:31:54 AM »
รบกวนสอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ ผู้รู้หน่อยครับ ร้านกันพลาที่อยู่ในสนามบินคันไซ ชื่อร้านอะไรแล้วยังมีอยู่มั้ย ราคาถูกกว่าโยโดบาชิมั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: ขอพิกัดร้านกันพลาที่สนามบินคันไซ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 06:22:02 AM »
ร้านที่สนามบิน ผมไม่เห็นนะครับ ถึงแม้จะมีก็ไม่หลากหลาย ราคาก็ไม่น่าซื้อน่าหิ้ว คุ้นๆเหมือนเห็นมีขายในDutyFree ก่อนขึ้นเครื่อง แต่ราคาแรงครับ

ถ้าจำเป็นหรือมีเวลาลองดูที่แถวOutletที่มีชิงช้าสวรรค์ครับ แต่ถ้าดีจริงต้องในเมืองครับ ย่านDenDen Town