GENERAL > Anime & Games / อนิเม & เกมส์

[Games] ตอนนี้เล่นเกมส์อะไรกันครับ

<< < (10/10)

bluewhale:
ตอนนี้มี Genshin Impact เกมเดียวเลยครับ เกมฟรีที่เสียเงิน 5555 ดูสถิติเล่นมาแล้ว 489 วัน ผูกพันมากๆ ครับ เกมอื่นๆ ทั้งในสตีม ทั้งเกมกาชา เล่นแล้วก็เลิก มี Genshin อยู่กับผมได้นานที่สุดแล้ว

BOY:
Overcooked นี่เล่นไม่ทันเด็กครับ ต้องมีทีมดีๆ มีคนกลางคอยสั่งให้ทำอะไร วางแผนอยู่ห่างๆ :iconfreak:

ตอนนี้เล่นได้เกมเดียวคือ Pokémon Go ในมือถือ 555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version