ผู้เขียน หัวข้อ: [ Bandai ] Doraemon Figure Rise  (อ่าน 2461 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jeeppies

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 10
[ Bandai ] Doraemon Figure Rise
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 11:45:20 PM »
สวัสดีครับ  ตัวนี้โชว์ของน่ารักๆง่ายๆดูครับ ไม่ได้ทำสีอะไรมาก พ่นสีสีแค่โครงในทับ ไม่รีวิวอะไรมาก เพราะเหมือนทำมาตั้งโชว์อย่างเดียว จุดขยับแทบไม่มีประโยชน์
อารมณ์เหมือนต่อ BB

รายละเอียด

สี  Gunmetal - Tamiya  เทาเข้ม
      Chrome   - Boston  สีเงิน
      Gold       - Kobe     ทอง

ไลน์นี้คงตัวเดียวพอและครับ  เพราะผมชอบแค่ตัวนี้แหละ น่ารักดี ♪

โครงใน

มีแต่โครงในแล้วดูหลอนๆ

ขายืดออกมาได้ เห็นบอลจอย แต่ก็หมุนไม่ได้หรอกนะ ติดเท้าอีกข้าง หมุนได้ประมาณ 5 องศาแค่นั้นแหละ

ยืด 2 ข้างจะได้แบบนี้  แต่ความเป็นจริงทำไม่ได้นะ  ยืดแล้วยืนไม่อยู่ เอนไปข้างหลัง 100 %  ในรูปพิงฉากหลังเอา

กระเป๋าดึงออกได้แค่นี้ ไม่มีความแน่นอะไรทั้งนั้น ดึงออก ดันเข้าแบบหลวมๆ แต่ไม่หลุดเพราะร่องลอ๊อคไว้แล้ว

ขอบคุณที่รับชมครับ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: [ Bandai ] Doraemon Figure Rise
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 03:19:25 AM »
 :iconlike: น่ารักๆ ชอบโครงในครับ