GENERAL > Off-Topic / สัพเพเหระ

โมที่อยากได้ที่สุดของปีนี้คือ....

(1/179) > >>

gon pumjorn:
 :iconfreak:
ตามหัวข้อครับ

BOY:
ตอนแรกตื่นตากับ HGUC Byarlant จากภาคZ อยู่ๆก็หมดไฟ มาสนใจ MSD MS-06Cซะงั้นครับ แต่ก็แอบมีหวังกับGustav Karl (Unicorn Ver.) (HGUC)เหมือนกันนาาา เอ...มันเกินที่สุดไปแล้วนี่หว่า

bluewhale:
MG Dynames ครับ ตอนเห็นข่าวแทบจะอุทานมีเสียงกลางที่ทำงาน

BOY:

--- อ้างจาก: bluewhale ที่ พฤศจิกายน 29, 2018, 03:13:56 PM ---MG Dynames ครับ ตอนเห็นข่าวแทบจะอุทานมีเสียงกลางที่ทำงาน

--- End quote ---

MG ของเฮีย LockOn นี่ก็เล่นทำเอาสาวก ภาคOO ยิ้มกันทั่วหน้าจริงๆครับ ผมน่าจะรอตัวอ้วนๆล่ำๆ ไม่รู้จะได้ออกหรือเปล่า

--- อ้างจาก: gon pumjorn ที่ พฤศจิกายน 28, 2018, 01:39:53 PM --- :iconfreak:
ตามหัวข้อครับ

--- End quote ---

แล้วคนตั้งกระทู้ละครับ รออะไรหรือเปล่า :iconlol:

GunplaBBQ:
ปีนี้อยากได้hg neo zeong คับปีหน้าอยากได้moon gundamครับ แต่ละตัวน่าสนจริงๆ555 :iconwish: :iconwish:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version