ผู้เขียน หัวข้อ: (คลิป) (unbox + review) Figure-rise Standard Ultraman Suit Ver7.5  (อ่าน 959 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonbey

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
(คลิป) (unbox + review) Figure-rise Standard Ultraman Suit Ver7.5
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 12:15:06 am »
สวัสดีครับบบ พบกับผม chanbon อีกครั้งนะครับ
คลิปนี้จะเป็นคลิปรีวิว Figure-rise Standard Ultraman Suit Ver7.5 หวังว่าจะเป็นประโยชน์สำหรับผู้ที่สนใจ
ชอบหรือไม่ชอบ อยากให้ปรับปรุงอะไร ติชมได้เลยนะครับ หรือ comment ไว้ใต้คลิปใน youtube ได้เลยครับ
ปล.มาช้าไปเกือบเดือนตามไม่ทันเจ้าอื่นเลย  :iconlol:
ขอบคุณมากๆ ครับ  :iconcry:

https://youtu.be/VULjEaCNPso

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 92
Re: (คลิป) (unbox + review) Figure-rise Standard Ultraman Suit Ver7.5
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 05:47:42 am »
สวยเท่ดีนะครับ ขอบคุณสำหรับคลิป  :icongift:

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • ThaiGundam
Re: (คลิป) (unbox + review) Figure-rise Standard Ultraman Suit Ver7.5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 11:38:15 am »
ชอบดูนะครับ รู้เลยว่าคนทำClipส่วนใหญ่ตั้งใจมาก ไหนจะต้องเลือกสื่อ ทำชิ้นงานให้ดีแล้ว ไหนจะต้องถ่ายกล้อง เตรียมบทพูด และท้ายสัดมานั่งตัดต่ออีก

ออฟไลน์ Bobby21886

• แต่งด้วยมาร์คเกอร์
  • **
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 01:00:43 pm »
มีการ์ตูนให้อ่าน (ลายเส้นยุ่งๆยังไงไม่รู้) และเมษนี้ในรูปแบบ anime ทาง netflix เย้ๆ

เมื่อวานผมก็ไม่ดูกล่องนี้ที่ Central พอดี แพงมาก 2,000 นิดๆ  ไว้ไปสอยที่ญี่ปุ่นเอาครับ  :iconlike: :iconwish: