ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามค่ะ ถ้าอยากทำกันดั้มประก  (อ่าน 189 ครั้ง)

ออฟไลน์ Unapca

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
อยากสอบถามค่ะ ถ้าอยากทำกันดั้มประก
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2019, 05:59:29 PM »
พอดีอยากรับจ้างประกอบกันดั้มขายอ่ะค่ะ แล้วก้ลงสีด้วย ส่วนใหญ่เขาดูกันที่ผลงานแล้วตีราคาใช่ไหมคะ?
ปล.ตอนนี้ใช้พู่กันลงสีค่ะ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 42
    • ThaiGundam
Re: สอบถาม..ถ้าอยากทำกันดั้มประกอบขาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2019, 12:07:12 AM »
คงจะต้องโชว์ผลงานให้เห็นและประทับใจคนที่สนใจครับ ว่าเขาชอบในผลงานการประกอบและทำสีของคุณไหม แล้วค่อยว่ากันเรื่องราคา น่าจะขึ้นกับเวลา ค่าสีครับ

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 92
Re: อยากสอบถามค่ะ ถ้าอยากทำกันดั้มปร??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2019, 04:08:44 AM »
 :iconnasty: รอชมผลงานนะครับ ผู้หญิงชอบทำงานประกอบเเละทำสีกันดั้มจริงๆจังๆนี่ค่อนข้างน้อยนะครับ

ออฟไลน์ Unapca

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
Re: อยากสอบถามค่ะ ถ้าอยากทำกันดั้มปร??
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2019, 09:48:52 PM »
อยากต่อกันดั้มมานานแล้วค่ะ แต่พึ่งมีเวลา ขอบคุณคำแนะนำนะคะ จริงค่ะ ผู้หญิงต่อกันดั้มมีน้อยมากๆเลย :iconcry: