MODEL ZONE > Work-in-Progress / สียังไม่แห้ง

JAGDPANZER 38(T) HETZER 1/35 รถถังเยอรมัน ACADEMY

(1/4) > >>

gon pumjorn:
JAGDPANZER 38T HETZER EARLY VERSION 1/35
โมของ ACADEMY ตัวนี้ได้มาก็ต่อเลย มาดูกล่องกันครับ
หน้ากล่อง

PE เเถมมาครับ ดีจังๆ

:iconsweat: ตีนตะขาบเป็นข้อๆ

ผมม้วน PE ท่อไอเสียผิดด้าน มันมีรูให้ท่อเสียบ ก็ต้องเเงะออก พอม้วนใหม่ เลยบุบๆไปนิด เเต่ได้อารมณ์ใช้งานดีเเฮะดีจังๆ  :iconnasty:

BOY:
ตัวนี้นี่เล็กแสบทรวงเมือนกันครับ เคลื่อนตัวเร็ว มองไม่เห็น

--- อ้างจาก: gon pumjorn ที่ กันยายน 15, 2019, 12:19:12 PM ---[/url]
ผมม้วน PE ท่อไอเสียผิดด้าน มันมีรูให้ท่อเสียบ ก็ต้องเเงะออก พอม้วนใหม่ เลยบุบๆไปนิด เเต่ได้อารมณ์ใช้งานดีเเฮะดีจังๆ  :iconnasty:

--- End quote ---

https://youtu.be/Pu4GaUckiMY
ถือว่าโชคดีไปเลยนะครับ

War-taker:
เล่น Gundam ของลุงบันแล้ว พอมาเจอพวกนี้มันขัดใจนะครับ
ระบบกันสะเทือนของล้อมันน่าจะขยับได้ซักหน่อยเผื่อวางบนพื้นไม่เรียบล้อมันจะได้ยุบบ้าง
แต่..... ตันนี้สายพานมันขยับไม่ได้นี่นะ

--- อ้างจาก: BOY ที่ กันยายน 15, 2019, 07:08:25 PM ---ตัวนี้นี่เล็กแสบทรวงเมือนกันครับ เคลื่อนตัวเร็ว มองไม่เห็น

เล็กเเละเตี้ยเลยเร็ว เเต่องศาปืนมันส่ายเเทบไม่ได้เลยนะครับต้องหันไปทั้งคัน  :iconfreak:

--- อ้างจาก: War-taker ที่ กันยายน 15, 2019, 11:05:06 PM ---เล่น Gundam ของลุงบันแล้ว พอมาเจอพวกนี้มันขัดใจนะครับ
ระบบกันสะเทือนของล้อมันน่าจะขยับได้ซักหน่อยเผื่อวางบนพื้นไม่เรียบล้อมันจะได้ยุบบ้าง

แต่..... ตันนี้สายพานมันขยับไม่ได้นี่นะ

ก็มีเเต่พวกรถถัง RC เเหละครับคุณ War-taker มีลูกเล่นตรงนี้ :iconsmile: เเต่ละคันนี่ใหญ่ๆทั้งนั้น

ผมว่าจริงๆ คันนี้ไม่น่าทำออกมาเป็นTRACKข้อเลย ส่วนหย่อนตกท้องช้างก็ไม่มี  แถมทำให้เวลาทำสี-ประกอบยากขึ้นอีก

UP ต่อๆ พ่นดำเเล้วคัดขึ้นมาครับ สี SAND YELLOW Gunze

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version