MODEL ZONE > Work-in-Progress / สียังไม่แห้ง

VF-1D

(1/3) > >>

raya:
1/72 ของ Hazegawa
ตอนแรกตั้งใจจะโพสตอนทำเสร็จเลย
แต่กล่องนี้เล่นเหนื่อยเลยครับ ผ่ากลางบังพ่น ยังไม่เท่าไหร่
แต่ชิ้นเล็กๆ เดือยเล็ก พื้นที่หน้าสัมผัสน้อยๆ ติดแล้วหลุดหลายรอบ :iconfreak:
จนต้องพึ่งกาวช้าง  :iconcryjoy: ยังไม่นับชิ้นส่วนกระเด็นหายไปต่อหน้าต่อตา แบบคามือคาตา :iconcry:
ในกล่องมีชุดแต่งมาให้ ชิ้นเล็กๆ ติดยากพอๆ กัน
เลยหยุดพักมาท่องโลกออนไลน์ดีกว่าครับ มีอารมณ์ค่อยว่ากันใหม่
ปล.เนื่องจากชิ้นเล็กชิ้นน้อยเยอะ ผมประกอบและทำสีเป็นส่วนๆ เพื่อกันหาย วางแผนขนาดนี้ ยังหาย เฮ้อ....

BOY:
เข้าใจอารมณ์ชิ้นส่วนหายเลยครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

gon pumjorn:
 :iconfreak: ผมเองทำหายก็มีบ้างครับ ส่วนมากจะเกิดกรณี ทำๆหยุดๆ

BOY:
ประมาณนั้นเลย หยุดนานเสียด้วย จนลืมไป

War-taker:
ชิ้นส่วนกระเด็นหาย แปลว่า .............
ถึงเวลากวาดบ้าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version