MODEL ZONE > Work-in-Progress / สียังไม่แห้ง

A6M2 Zero Fighter Type21 (Zeke) 1/48 TAMIYA

(1/12) > >>

gon pumjorn:
A6M2 Zero Fighter Type21 (Zeke) 1/48  :iconnasty:
ได้มาราคาเซล รีบต่อๆเลย ชิ้นส่วนไม่เยอะครับ

BOY:
มาแล้ว เสือปืนไว เข้ากับหนังเลยนะครับ :iconlol:

--- อ้างจาก: BOY ที่ ตุลาคม 31, 2019, 02:46:44 PM ---มาแล้ว เสือปืนไว เข้ากับหนังเลยนะครับ :iconlol:

--- End quote ---

:iconfreak: อีกอาทิตย์เดียวนะครับ หนังเข้าเเล้ว จะเสร็จทันไหมนะ 55

BOY:
รอชมเลยนะครับ คุณ gon ใช้สีทามิย่าหรือเปล่าหรือว่าMr.Color ต้องแปลงเบอร์

สีกันเซ่ครับ  เวลาเวทเธอริ่งจะได้ง่ายๆ  :iconfreak:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version