ผู้เขียน หัวข้อ: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Hyper Function LBX Achilles  (อ่าน 4130 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kingpond

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
[คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Hyper Function LBX Achilles
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 07:00:44 PM »
สวัสดีครับ ผม P'Smoke
คลิปนี้จะเป็นการรีวิว Hyper Function LBX Achilles
เป็นอีกหนึ่งตัวที่ผมสนใจมานานมากแล้ว(กว่า bandai จะทำใหม่ :iconcry:) เห็นว่าจะมีHyper Function Odinด้วย อันนี้ผมก็สนใจที่จะเอามารีวิว
ถ้ามีขอผิดพลาดอะไรหรือข้อมูลน้อยเกินไป ต้องขอโทษขออภัยด้วยนะครับ

ยังไงก็ฝากผลงานของผมด้วยนะครับผม  :iconwish: :iconwish:
https://www.youtube.com/watch?v=Z0-PuMMFBms

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Hyper Function LBX Achilles
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 07:03:05 PM »
 :icongift: รีวิวได้ดีมากครับ อยากได้เลย  :iconnasty:

ออฟไลน์ Kingpond

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
Re: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Hyper Function LBX Achilles
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 10:05:17 PM »
:icongift: รีวิวได้ดีมากครับ อยากได้เลย  :iconnasty:
ขอบคุณครับ