ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพสวยๆ จากกันดั้ม เเละ อื่นๆ งานวาด  (อ่าน 15447 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: ภาพสวยๆ จากกันดั้ม เเละ อื่นๆ งานว
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2019, 07:43:28 PM »
รูป GM Cannon นั่นติดตาตั้งแต่สมัยเด็กๆครับ เคยได้ต่อกับน้องอยู่ที MSVมันเจ๋งกว่าโมธรรมดามากๆ เลยทำให้ต้องสั่ง P-Bandai GM. annon มาในตอนนี้เลยครับ

รูป Perfect Gundam นี่ก็สวยครับ ถ้าจะให้เด็ดต้องมี Perfect Zeong อยู่ด้วยอันนี้มัน 1/144 หรือเปล่า หรือผมจำผิด อ๋อนั่นมัน FA-78 1:144 MSV รุ่นเก่า สวยดี โอย ช่วงนี้ย้อนยุค :iconlol: