MODEL ZONE > Show Off / ทำสีมาอวด

40 Years Aniversary RX 78 -2 1/60 Ver Ku Anime Series

(1/2) > >>

gon pumjorn:
ถ่ายรูปให้เป็นทางการหน่อย งานคัสต้อมเมดครับ ดองนานไปนิดด  :iconcryjoy:
 ไม่มีคำบรรยายใดๆ

:iconwish: ปล คอยาวไป คนยิงกะคนทำมันคนละคนเลยเกิดปัญหาหยุมหยิม สั่งยิงเเก้ไปเเล้วครับ เเต่ก็ไม่ได้ทำสี  :iconfreak:

เทียบกันดู จะๆ

BOY:
ในที่สุดก็เสร็จอีกตัว มีผลงานออกมาให้ชื่นใจมาตลอดเลยนะครับ ตัวนี้ Design ถูกใจสูงวัย ผมชอบไฉไลท์ดุๆขนาดนี้ และมียืนเทียบกับ 1/100 และ 1/60 อีก ชอบเลย

โปจเจคต่อไปมีไหมครับ

--- อ้างจาก: BOY ที่ มกราคม 17, 2020, 06:30:47 AM ---
โปจเจคต่อไปมีไหมครับ

--- End quote ---

:icongift:  มีสิครับ ทำไปเยอะ ก็คงมีบ้างประปรายตรับ ขอบคุณครับคุณบอย  :iconsweat:

BOY:
ผมใกล้จะเริ่มว่างอาทิตย์หน้านี้ละครับ จะได้กลับมาทำสีบ้างละ

--- อ้างจาก: BOY ที่ มกราคม 17, 2020, 11:14:31 AM ---ผมใกล้จะเริ่มว่างอาทิตย์หน้านี้ละครับ จะได้กลับมาทำสีบ้างละ

--- End quote ---

ดีเลยครับ รอชมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version