ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรีคู่มือประกอบ Gunpla มีเท่าที่จะห  (อ่าน 3991 ครั้ง)

ออฟไลน์ aiaoun

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
    • Lab Gunpla
แจกฟรีคู่มือประกอบ Gunpla มีเท่าที่จะห
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2021, 11:39:02 PM »
สวัสดีครับ วันนี้ผมมีคู่มือประกอบ Gunpla ใบต่อ หรือ Gunpla Manual มาแจกครับ เพื่อนๆ คนไหนคู่มือหายต้องการหาคู่มือใหม่ ลองมาค้นหาได้ที่เว็ปผมเลยนะครับ
ผมจะมีเก็บรวบรวมรวมไว้ประมาณหนึ่งเลยนะครับ

สามารถ Download เป็นไฟล์ PDF สะดวกในการใช้ไม่ว่าจะนำไปปริ้นหรือจะดูผ่านหน้าจอโทรศัพท์ แทปแลท ไอแพท บลาๆ ใช้ได้ตามต้องการเลยครับ

ลิงก์ http://gunplastory.com/gunpla-manual/

วิธีการค้นหาก็ง่ายๆครับ เข้ามาที่ลิงก์ที่ผมแนบไว้ด้านบนก็จะเจอหน้าตาแบบนี้ สามารถพิมพ์ค้นหาที่ช่อง ค้นหาได้เลย

ปล ที่รวบรวมไว้ตอนนี้ก็จะมี HGUC HGOO HGGT HGGS HGRIG MG SDGG SDEX RG ประมาณนี้นะครับ (และจะเพิ่มขึ้นในอนาคต)

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยกับเพื่อนๆเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2021, 11:44:10 PM โดย aiaoun »

kakakanga

• บุคคลทั่วไป
Re: แจกฟรีคู่มือประกอบ Gunpla มีเท่าที่จะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 07:59:12 AM »
สุดยอดครับ ขอบคุณมากครับผม :iconwish: