ผู้เขียน หัวข้อ: [ShowOff] RX-78 1/144 Caravan Grade  (อ่าน 5255 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: [ShowOff] RX-78 1/144 Caravan Grade
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 08, 2022, 08:39:19 PM »
....

ว่าแต่ที่ Gundam Base Thailand นี่ เค้ามีพวก mg limited ครบไหมครับ
ตัวหายากๆแบบประมาณ mg shiki kai ที่เกราะชุบทองและแพ็คหลังใหม่ กะ mass product ที่ช่วงนี้กลังจะออกตัวสำเร็จ :iconhihi:
...
คุณบอยไม่ลอง pg ใหม่ของรุ่นนี้บ้างรึครับ น่าสนดี แต่ตัวเองก็ยังแหละครับ ไม่มีที่วางและแพงเกินด้วย :iconnasty:

ที่ GundamBase Thailand ตัวพิเศษอาจจะประมาณ Limited ของ Gundam Base เองซะส่วนใหญ่ครับ ส่วนตัวพิเศษพวก Shiki Kai หรือ Mass Product น่าจะเป็นพวก P-Bandai สั่งเอาเองน่ะครับ

PG RX-78 Unleashed นี่เห็นอยู่เหมือนกันครับ น่าสนใจ แต่ว่าคงต้องต่อตัวที่มีให้เสร็จเพิ่มมากว่านี้ก่อน ถ้าทำ PG ต่อดิบน่าจะใช้เวลานาน แต่ผมสายทำสีคงต้องกวาดงานที่ค้างบนโต๊ะลงกล่องให้หมด  :iconlol: เผลอๆถึงเวลานั้นอาจจะออก PG กล่องใหม่แล้วก็เป็นได้ครับ :iconvsign: