MODEL ZONE > Show Off / ทำสีมาอวด

[ShowOff] F-14A Hasegawa 1/72

<< < (2/3) > >>

raya:
ตอนทำ F-14 ก็งงอยู่ว่าปลายท่อเป็นแบบไหน แล้วมันต่างกันยังไง มารู้เหตูผลก็จากกระทู้นี้เลยครับ

BOY:
ไม่รู็ใน VF-1 จะเป็นแบบนี้ด้วยไหม

marasai:
ขาของ VF-1 มันน่าจะไปเหมือนกลไก ท่อขับดัน ของ F-35 นะครับ
อนาคตทำเป็นเล่นไป อาจได้เห็น VF-1 ของ UN. SPACY บินจริงๆก็เป็นได้นะครับ  :iconwinks:
เบรคอากาศ ก็ตำแหน่งใกล้เคียง ขาดแค่ PYLON อาวุธ VF-1 ไม่มีเก็บที่ลำตัว

นี่มีใครได้ไปดู TOP GUN ภาคใหม่นี้ในโรงฯรึยังครับ
เสียงเครื่องมันแผดได้ใจไหมครับ  :iconhihi:
นี่ไปขุดค้นบางส่วนจากห้องเก้บของเจอ F-4 ของ Fujimi กับ F-14 ของ Hasegawa แต่ชิ้นส่วนไม่ครบ แต่ไว้ค่อยหาดูอีกทีแหละครับ เผื่อได้ต่อตามหลังทุกท่าน :iconshy2:

BOY:
ไปดู TOpGUN มาแล้วคร้าบ ไม่ผิดหวัง

ชิ้นส่วน F-14 ขาดชิ้นไหนบอกเผื่อมีอะหลั่ยให้

naioh2:
น่าดูมากครับ มีแตเพื่อนไปดูแล้วบอกสนุกมากต้องหาเวลาไปดูมั่งซะแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version