MODEL ZONE > Show Off / ทำสีมาอวด

[Digimon] Metal Garurumon amplified

(1/3) > >>

nase:
         สวัสดีปีใหม่ ย้อนหลัง ครับ ยังวนเวียน อยู่กับ ไลน์ Digimon ตัวนี้ทำเสร็จใว้นานแล้วครับ
ด้วยในเรื่อง เป็น Metal ก็ต้องส่วน เกราะเป็นสีเมทัลลิค แต่เจ้าตัว ด้วยความที่ เป็นสีน้ำเงินก็ไม่ใช่ ม่วงก็ไม่เชิง เลยต้องทำหลายๆขั้นตอน กว่าจะพอใจ รวมๆ เป็นตัวที่ทำสนุกมากครับ

BOY:
ไม่รู้จัก Digimon แต่พอเห็นงานสีที่คุณ  nase ทำ ชักอยากทำบ้างเหมือนกัน โดยเฉพาะคู่สี แต่ละตัว ดูตัดกันแล้วเข้ากันอย่างดีเลย

nase:

--- อ้างจาก: BOY ที่ มกราคม 15, 2024, 07:31:47 AM ---ไม่รู้จัก Digimon แต่พอเห็นงานสีที่คุณ  nase ทำ ชักอยากทำบ้างเหมือนกัน โดยเฉพาะคู่สี แต่ละตัว ดูตัดกันแล้วเข้ากันอย่างดีเลย

--- End quote ---

ตั้งใจเก็บให้ครบเซ็ต พระเอกพระรองครับ :iconlol: ตอนนี้กำลัง นั่งงมๆ กับ zeta ver.ka อยู่ครับ

marasai:
สีสดใส เหมาะกะรายละเอียดที่เยอะตามตัวเลย ภาพชัดดีจัง กล้องที่ใช้ถ่ายนี่เก็บกริ๊บดีมาก  :icongift:
ภาพหลังๆดูผิวเผินไม่ Zoom นี่เหมือน Render ออกมาเลยนะนั่น  :iconhihi:
ไม่ค้องเดาเลย แก๊งนี้ รับรองเรียกพวกแน่ๆ  :icondizzy:

BOY:

--- อ้างจาก: nase ที่ มกราคม 15, 2024, 09:33:06 AM ---
….ตอนนี้กำลัง นั่งงมๆ กับ zeta ver.ka อยู่ครับ

--- End quote ---

ยังไงครับ ประกอบแล้วเจอปัญหาอะไรหรือ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version