ผู้เขียน หัวข้อ: *** MEWTOY.COM หน้าร้าน3สาขา *** ขาย กันดั้ม Gunpla แ  (อ่าน 96501 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
อยากทราบข่าวคราว preorder ครับ  :iconwish:  พอดีอีก 2-3 วันมีกำหนดไปแถวนั้นอ่ะ  :icondizzy:

ออฟไลน์ karen

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -2
คุณมิว ครับ ไม่ทราบว่า

BB 180 Touha Dai Shogun  ที่ร้านยังมีอยู่ไหมครับ เห็นในเว็บมีขึ้นรูปอยู่

http://www.weloveshopping.com/template/a39/showproduct.php?pid=12114961&shopid=22928

ออฟไลน์ mew

• *
  • Like: 2
ไม่แน่ใจว่าเหลืออยู่ตัวนึงหรือเปล่านะครับ ถ้าในเวปไม่ได้ขึ้น out of stock แปลว่ายังมีอยู่นะครับ

ออฟไลน์ angelicz

• *
  • Like: 14
  • ลองทำเล่นๆ ;9
ลอตใหม่เข้า 1/144 ของโดนเต็มเลย :iconlove: :iconlove:

แต่จะซื้อทันของหมดรึเปล่านี่สิ :iconcry: :iconcry:

รอลุ้นโปรใหม่พี่ด้วยว่ามันจะเป็นอะไร :iconwish: :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2009, 09:04:50 AM โดย angelicz »

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"

ออฟไลน์ CROW-Gundam

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 5
  • ขี่ Magna ต่อ Gunpla เล่นเกมส์ Retro ..!!!
 :iconvsign: ได้รับของ Lot นี้เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Gladius

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
จอง BB เบอร์ 110 1ตัวครับ หลังสงกรานต์เข้าไปเอาทีร้านครับ
http://www.weloveshopping.com/template/a39/showproduct.php?pid=12192372&shopid=22928

ออฟไลน์ Strike Freedom

• *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
Re: mewtoy.com 080-598-5955 ร้านGreen26ปากซอยเจริญกรุง26 ของลอตใหมŭ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 10:45:42 AM »
คุณมิวครับ VF-25F เครื่องของ Alto ตัวธรรมดา เห็นขึ้น out of stock จะมีของเข้ามาใหม่

เมื่อไหร่ครับ แล้วตัว VF-25G(เครื่องของ Michelle) กะ RVF-25 (เครื่องของ Luca) จะมีเข้า

มามั้ยครับ ส่วน Sword Impule เดี๋ยวกะว่าหลังสงกรานต์ค่อยจอง คิดว่าคงทันนะครับ

:iconsmile:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2009, 04:49:50 PM โดย Strike Freedom »

ออฟไลน์ mew

• *
ของลอตหน้า จะเข้าหลังสงกรานต์ครับ แต่จะไม่มีตั VF-25F Alto ธรรมดา นะครับ

ต้องรอลอตหลังจากนั้นไปครับ คาดว่า น่าจะได้สักช่วงปลายๆเดือน หรือต้นพฤษ

ออฟไลน์ amphetamine

• *

• *
Re:
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 04:53:31 PM »
ขอบคุณมากนะครับคุณมิวสำหรับข้อมูลล่าสุด ตอนแรกสิ้นเดือนนี้นึกว่าจะได้แค่เครื่องของ Alto

ซะอีก แต่คุณมิวบอกว่า เครื่องของ Michelle ก็มาด้วยเหมือนกัน ได้เสียตังค์ทีเดียวสองตัวเลย

ดีที่ได้ Preorder แล้วก็ได้จ่ายตังค์ไปก่อนหนึ่งตัว ทำให้ตอนจ่ายตังค์ส่วนที่เหลือจะได้ไม่รู้สึกว่าเยอะ

:iconlol: สงสัยเดือนหน้าคงต้องกินแต่ ไวไว ซะละมั้ง  :iconcry: ตอนนี้ก็เหลือแค่เครื่องของ Luca ละ

ต้องขอขอบคุณคุณมิวอีกครั้งนะครับ ที่หาของมาให้จนได้ 

------------------------------------------------------------------

ล่าสุดคุณมิวแจ้งข่าวมาว่า สินค้า Lot ใหม่เข้าแล้วนะครับ

วันจันทร์ช่วงบ่าย ๆ ผมจะไปรับ เครื่องของ Michelle กับ Alto ที่ร้าน Green 26 นะครับคุณมิว

:iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2009, 04:53:51 PM โดย Strike Freedom »

ออฟไลน์ mew

• *
มีของเข้ามากมายเลยนะครับ เข้าไปดูได้ครับ

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
เมื่อไหร่จะกลับมาส่งของที่พารากอนอีกล่ะครับ รอนะครับ

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ CROW-Gundam

• *
  • ขี่ Magna ต่อ Gunpla เล่นเกมส์ Retro ..!!!
 :iconlol: ได้รับพัสดุเรียบร้อยแล้วครับ

อาจจะแปลกนิดนึง Zoids นี้เป็น Pre-Order จากฮ่องกงครับ

แจ้งคุณ Mew ไปอาทิตย์กว่า ๆ ของก็เข้าไทยครับ  พอดีสั่งช่วงก่อนของเข้า  เลยไ้ด้รับเร็วนิดนึง 

คาดว่าต้องมีการฝากหาพวก Zoids กะโม Koto ทั้งหลายให้อีกแน่นอนครับ  เพราะทันใจดีเหลือเกิน (ถ้ามีของที่ฮ่องกงอะนะ)   :iconnasty:

ช่วงนี้ก็เลยฝากคุณ Mew หาโม Bandai ที่ออกปีที่แล้วให้อยู่ครับ

ปล.Action Base ไม่ต้องหุ้มกันกระแทกก็ได้นะครับ  เสียดายของ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2009, 03:31:11 PM โดย CROW-Gundam »

ออฟไลน์ Apocalyp

• *
^
^
^
อะ พี่ชายเปิด Zoids ไปแล้ว ของผมเดือนน่าครับ กะเจ้า ยักษ์สีม่วง แล้วรีวิวให้ดูบ้างนะพี่  :iconvsign:

ปล. วันนี้ก็รับของคุณ Mew ด้วยเหมือนกันครับ ครบถ้วนปลอด

• *
Re: 27/07/52 PG Evangelion, Megabloks RX78-2 2500 บ ของrestock มากมาย **เรตส่ว
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 04:16:33 PM »
วันนี้ผมไปรับ Armored Messiah เครื่องของ Ozma มาที่ร้าน Green 26 ของคุณท๊อป
(แต่ตัวตึกที่ตั้งของร้านดันทาสีเหลืองเสียนี่....) :iconlol:

เปิดกล่องออกเพื่อเช็คแผง พอเหลือบไปเห็น..........ทำให้ผมต้องคิดว่า
นี่ผมฝันไปหรือเปล่านี่ มีเจ้านี่ให้มาด้วยเหรอ........:iconhappy:

บอกได้คำเดียวเลยครับว่าดีใจสุด ๆ ถึงแม้ว่าของจะเข้าช้าไปนิดหน่อย
(สำหรับผมได้ช้า ได้เร็วไม่มีปัญหาหรอกครับ....เพราะถึงยังไงก็ได้ต่อเหมือนกัน... ):iconlol:

แต่ขอบอกว่า คุ้มค่ากับการรอคอยจริง ๆ ครับ ต้องขอขอบคุณ คุณมิว ด้วยนะครับ

:iconlove:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2009, 02:58:16 PM โดย Strike Freedom »

ออฟไลน์ choytawee

• *

VF25F-Armor มีของหรือเปล่าครับ  ถ้ามีวันเสาร์ท จะเข้าไปรับนะครับ

ออฟไลน์ mew

• *
ตัว Armored หมดครับ

ถ้าสนใจจะพรีออเดอร์ไว้ก็ได้นะครับ

แต่ต้องเช็คดูก่อนนะครับ

ออฟไลน์ zwizzcy

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
วันนี้ผมไปรับ Armored Messiah เครื่องของ Ozma มาที่ร้าน Green 26 ของคุณท๊อป
(แต่ตัวตึกที่ตั้งของร้านดันทาสีเหลืองเสียนี่....) :iconlol:

เปิดกล่องออกเพื่อเช็คแผง พอเหลือบไปเห็น..........ทำให้ผมต้องคิดว่า
นี่ผมฝันไปหรือเปล่านี่ มีเจ้านี่ให้มาด้วยเหรอ........:iconhappy:

บอกได้คำเดียวเลยครับว่าดีใจสุด ๆ ถึงแม้ว่าของจะเข้าช้าไปนิดหน่อย
(สำหรับผมได้ช้า ได้เร็วไม่มีปัญหาหรอกครับ....เพราะถึงยังไงก็ได้ต่อเหมือนกัน... ):iconlol:

แต่ขอบอกว่า คุ้มค่ากับการรอคอยจริง ๆ ครับ ต้องขอขอบคุณ คุณมิว ด้วยนะครับ

:iconlove:

มีอะไรให้มาเหรอคับ  :iconlol:

• *
^
^
^
^
ก็ไม่มีอะไรหรอกครับ คุณ zwizzcy สิ่งที่ได้มาอย่างไม่คาดฝันก็คือ Deculture Decal
ลายของ Cathy ครับ เพราะข่าวตอนที่ โมฯ ตัวนี้จะออกวางตลาดเห็นเขาบอกว่าจะมีมาให้
ในกล่องด้วย พอดีผมเคยรีวิวเปิดกล่องเจ้าตัวนี้ไป คือข้อมูลที่ผมเอามาจาก
1999 Hobby search นั้นมันไม่มีดีคอลตัวที่ว่านี้มาให้ ประกอบกับได้ดูที่ ดาลอง
ก็ไม่มีเหมือนกัน .......นั่นก็เลยทำให้ผมดีใจที่ได้ ดีคอลที่ว่านี้มาครับ

:iconwish:

ออฟไลน์ mew

• *