ผู้เขียน หัวข้อ: [[กระทู้แนะนำตัวสมาชิก]] มือเก่า มือใหม่ มือเก่าไอดีใหม่ ฯลฯ รายงานตัวได้ที่นี่ครับ!  (อ่าน 236275 ครั้ง)

ออฟไลน์ Henbe-17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ดีก้าบบบ..น้องใหม่เช่นกัน แต่จริงๆก็ไม่ใหม่เท่าไหร่เพราะเล่นมาตั้งแต่ประถมละจนตอนนี้ ปี 1 :iconlike:

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเช่นกันคับ :iconvsign:

ออฟไลน์ Nozomu

• *
สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัว

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ pook123

• *
น้องใหม่เช่นกันครับ เพิ่งเริ่มเล่นได้ 2 เดือนครับ

มีอะไรให้พี่ช่วยแนะนำบ้างนะครับ

ออฟไลน์ Jay2009

• Verified User
  • *
  • [หัดเล่น]
สวัสดีค่ะ...
ไม่ค่อยได้เข้ามา
แต่ยินดีที่รู้จัก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
ที่อยู่ในนี้ค่ะ...

:iconshy:

ออฟไลน์ Peachey

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 15
สวัสดีค่า  ชื่อ พีช  อายุ19ค่ะ

ยืมชื่อคนอื่นใช้มานานพอสมควรแล้ว   ในที่สุดก็มีเป็นของตัวเองสักที

เพิ่งหัดทำสีค่ะ ส่วนนี่ก็โชว์ผลงานชิ้นแรก >>Lancelot Conquista<<
ติชมกันเยอะๆนะคะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า  แล้วก็มาคุยกันได้นะคะ :iconmeow:

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
มาต้อนรับถึงที่เลยละกันครับ

บอร์ดเราสมาชิคผู้หญิงไม่ค่อยมี บางทีอาจมีเนื้อหาไม่เหมาะสมนิดนึง  ทำใจด้วยนะครับ

ส่วนบุคคลที่อันตรายที่สุดคือสมาชิคที่ชื่อjayamikuนะครับ

มีปัญหาเรื่องโม ติดต่อช่างเทคนิค(งั้นเหรอ) GundamManได้ทางIMนะครับ

เผ่น.....

รอดูสาวๆดีกว่า  :iconlove:

หลักฐานตำตา บักมีนเอ๋ย   :iconfreak: :iconfreak: :iconfreak:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 11:55:21 PM โดย GundamMan »
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ jayamiku

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
มาต้อนรับถึงที่เลยละกันครับ

บอร์ดเราสมาชิคผู้หญิงไม่ค่อยมี บางทีอาจมีเนื้อหาไม่เหมาะสมนิดนึง  ทำใจด้วยนะครับ

ส่วนบุคคลที่อันตรายที่สุดคือสมาชิคที่ชื่อjayamikuนะครับ

มีปัญหาเรื่องโม ติดต่อช่างเทคนิค(งั้นเหรอ) GundamManได้ทางIMนะครับ

เผ่น.....

อย่าไปเชื่อมันนนนนนนนนนนนนนน

ผมคนดีครับๆ ไม่เคยมีประวัติ  :iconpale:

ออฟไลน์ Peachey

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 15
ขอบคุณสำหรับการต้อนรับค่า

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
สวัสดีค่ะ...
ไม่ค่อยได้เข้ามา
แต่ยินดีที่รู้จัก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
ที่อยู่ในนี้ค่ะ...

:iconshy:

สวัสดีค่า  ชื่อ พีช  อายุ19ค่ะ

ยืมชื่อคนอื่นใช้มานานพอสมควรแล้ว   ในที่สุดก็มีเป็นของตัวเองสักที

เพิ่งหัดทำสีค่ะ ส่วนนี่ก็โชว์ผลงานชิ้นแรก >>Lancelot Conquista<<
ติชมกันเยอะๆนะคะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า  แล้วก็มาคุยกันได้นะคะ :iconmeow:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ อย่างน้อยก็ยังมีผู้หญิงสนใจโมเดลครับ  :iconcryjoy:
มีอะไรก็ถามกันได้แต่ลองศึกษากระทู้ต่าง ๆ ก่อนก็ดีครับจะได้มีความรู้เพิ่มขึ้น

อ้อ ที่นี่อยู่กันแบบครอบครัวอบอุ่นครับ แต่ก็มีบางคนในครอบครัวที่อันตราย
เพราะเลี้ยงงูไว้เยอะอย่างเจ้า 2 หน่อข้างบนนั่นล่ะครับ  :iconfreak:

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

• กัน-โอตะ
  • *
ใช่สิ ผมมันเลี้ยงงู  ไม่เหมือนลุงหรอก  เลี้ยงต้อย   :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
    • โมจีน by kaopun
หนูกลัวเจอแบบฮิเดโยชิอ่ะ  :iconcryjoy:

• *
ลุงอย่าๆ ผมรู้นะลุงเลี้ยงงู อย่าทำตัวซึนเดเร๊ะ

GundamMan Namor na kub  :iconhihi:

v
v
v
v
v

ครับผมยอมรับๆ พี่ละยอมรับไหม  :iconlol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 08:48:37 PM โดย jayamiku »

• กัน-โอตะ
  • *
^
^
^

ไม่ยอมรับ  พี่หน้าด้าน  :iconlol:

จายามิคุ หน้าหม้อ หูดำ แถมมีเซนเซอร์ตรวจจับเป้าหมาย10ทิศ ระยะทางไกล แถมเข้าหาเป้าหมายได้ด้วยความเร็วแบบเสือชีต้าล่าเหยื่ออีกต่างหาก

อย่าทำตัวซึนเดเร๊ะ  พี่ไม่เคยสอนให้ซึนนะมีน :iconfreak:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 10:57:29 AM โดย GundamMan »

ออฟไลน์ AliNate

• *
หวัดดีครับ....
ผมมือใหม่มากกกกกกก
แต่ชอบกันดั้มมานานแล้ว
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบบ....

ปล.อีกอย่าง....ผมอยากได้โมเดลกันดั้มสักตัว
ลังเลระหว่าง Wing Zero กับ Strike Freedom
ชอบทั้งสองตัวแต่งบไม่พอ ใครมีข้อมูลบอกหน่อนนะครับ
ทาง Mail ก็ได้ AlieNate_Man@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ

ออฟไลน์ gff7878

• *
สวัสดี เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนครับ  ชอบกันดั้ม ครับ ได้มาพบเว็บนี้ ก็ยิ่งถูกใจใหญ่เลยครับ ขอให้เว็บนี้ อยู่ไปนานๆ แล้วกันนะครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ Jay2009

• *
  • [หัดเล่น]
สวัสดีค่ะ :iconshy2:

แวะมาทักทาย ครอบครัวสุขสันต์ค่ะ
 :iconhihi:

ออฟไลน์ chaekyung

• *
  • ㅋㅋㅋ몰라~
' แนะนำตัวค่า ~ เด็กใหม่ :D +
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 02:51:32 PM »
สวัสดีค่ะ ^^
ชื่อ ' แชคยอง ' ค่ะะะ อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนเลยยย :)

แช ก็เป็นเด็กใหม่นะคะ ไม่ค่อยรู้เรื่องกันดั้มเท่าไหร่หรอกน่ะ
ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะค๊าาาา ^________^

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่าาา ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 02:52:10 PM โดย chaekyung »

หนูจะโมเอะ ใครจะทำไม? คึคึ

• กัน-โอตะ
  • *
ยินดีต้อนรับครับน้อง  มีปัญหาเรื่องในทุกถามชาวเลได้ รายชื่อมีดังนี้ Redbeam80   Nellum   blackanubis   nipponese และ jayamiku

สนใจขึ้นเรือบอกได้ เดี๋ยวแจกรูปลายเซ็นให้  :iconlol:

ปล เป็นคนเกาหลีเหรอครับ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 05:03:21 PM โดย GundamMan »

ออฟไลน์ chaekyung

• *
  • ㅋㅋㅋ몰라~
ยินดีต้อนรับครับน้อง  มีปัญหาเรื่องในทุกถามชาวเลได้ รายชื่อมีดังนี้ Redbeam80   Nellum   blackanubis   nipponese และ jayamiku

สนใจขึ้นเรือบอกได้ เดี๋ยวแจกรูปลายเซ็นให้  :iconlol:

ปล เป็นคนเกาหลีเหรอครับ?

ปล่าวค่ะ คนไทยเนี่ยแหล่ะ อิอิ ^_______^

หนูจะโมเอะ ใครจะทำไม? คึคึ

• *
GundamMan Namor na kub 

เตือนๆ  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

มิคุจังน่ารักมากครับ  :iconlike: :iconcryjoy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 08:28:04 PM โดย jayamiku »