ผู้เขียน หัวข้อ: ปลุกชีพหุ่นเบ๊ กับ Advance GM Type-C  (อ่าน 2696 ครั้ง)

ออฟไลน์ puuq

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ปลุกชีพหุ่นเบ๊ กับ Advance GM Type-C
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:17:05 AM »
 :iconvsign:
ไม่ได้ทำโมลุยๆมานานครับ งานนี้ได้พระเอกเป็น พี่ GM << ตรูจะไม่เป็นหุ่นเบ๊....แล้วครับพี่น้องง

ค่อยๆไปนะครับตัวนี้จะแวะมา Up เรื่อยๆ

ตัวนี้ไม่รีบครับ เป็นงานมันส์ๆตาม Style ครับ

ดุดันกับ ชุดแต่งบางส่วนของ GM Spartan + Serpant Custom

เร่งความแรงด้วย Booster >>> ตาม Sudah ได้แน่นอน :D

ด้านข้างครับ

ปรับสมดุลย์การทรงตัวด้วย ฺBooster ที่เท้าครับ

ติดอาวุธหนักๆหน่อยครับ ไว้อัดกะ Zack

งานเข้าครับพี่น้อง ได้ซัก 20% ครับ คอยติดตามการ Updetail ต่อไปนะครับ :D 
 :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2009, 05:19:44 AM โดย puuq »

ออฟไลน์ sakamotomiwa

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
Re: ปลุกชีพหุ่นเบ๊ กับ Advance GM Type-C
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 06:25:05 AM »
ใช้มือถือถ่ายใช่มั้ยครับ

ดูยากมากๆ

ออฟไลน์ Wulther

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos
Re: ปลุกชีพหุ่นเบ๊ กับ Advance GM Type-C
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 07:13:45 AM »
พักนี้ผมเริ่มหลงแสน่จิมแฮะ... :icondizzy:
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 10:26:08 AM »
บูสเตอร์ตรงตรูดเป้นของอะไรน่ะครับ :iconwish:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ