GENERAL > Toys & Review / จับฉ่าย-ของเล่น

จับฉ่าย@TG Story01 : "จับฉ่าย!" = ???

<< < (2/4) > >>

luckytoffee:

--- อ้างจาก: GundamMan ที่ มิถุนายน 12, 2009, 10:48:27 PM ---
--- อ้างจาก: digies13 ที่ มิถุนายน 12, 2009, 10:46:28 PM ---อ่า concept ของห้องนี้คือลงข่าวลงประกาศอะไรได้ทุกแนวใช่มั้ยครับเนี่ย 

--- End quote ---

จะว่าได้ก็ได้นะครับ  เน้นข่าวของเล่นมากกว่าครับ  (ถ้าลงอะไรก็ได้ลงห้องสัพเพเฮฮาดูน่าจะเหมาะกว่าครับ)

--- End quote ---

น่าจะได้นะครับ แต่ถ้าลงประกาศขายของล่ะก็ ฮ่า ๆ ๆ หัวขาดแน่ ๆ ครับ

RUKI:
มีห้องใหม่เพิ่มมาอีกแล้ว ดีจัง รออัพเดทข่าวอยู่นะครับ... :iconvsign:

RedBeam80:
จะรอติดตามข่าวสารจากห้องนี้ขอรับ :iconvsign:

ReJInA:
ประเดิมจับฉ่ายเรียบร้อย  :iconwink:

earthsphere:
จ่าๆๆ มีที่ให้จ่าลงแล้ว ^ ^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version