ผู้เขียน หัวข้อ: มาหัดก็อปชิ้นงานด้วย "ยางลบกึ่งสำเร็จรูป" อัพเดทเพิ่มรูปแม่พิมพ์ประกบสามชิ้น  (อ่าน 49677 ครั้ง)

ออฟไลน์ unn13

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
แจ๋วครับ เดี๋ยวลองหาซื้อมาทดลองมั่ง

ออฟไลน์ gongpayoon

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
กระทู้ทรงคุณค่ามากๆครับ  ขอบคุณที่แวะมาแบ่งปันกันนะครับ   :iconcryjoy: :iconcryjoy: :iconcryjoy: :iconcryjoy:

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
แจ๋วครับ เดี๋ยวลองหาซื้อมาทดลองมั่ง

ที่ร้านได้โซะคงแปลกใจที่ช่วงนี้เจ้ายางนี่ขายดีผิดปกติ  :iconlol:

กระทู้ทรงคุณค่ามากๆครับ  ขอบคุณที่แวะมาแบ่งปันกันนะครับ   :iconcryjoy: :iconcryjoy: :iconcryjoy: :iconcryjoy:

แฮะๆ ชมแบบนี้เหมือนได้รางวัลออสการ์ยังไงก็ไม่รู้  :iconlol: แต่จะดีใจมากว่าถ้ามีคนเอาวิธีนี้ไปใช้ครับ :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2010, 11:28:08 PM โดย SNRI »
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ ong90

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
สุดยอดมากเลยครับกระทู้นี้ พรุ่งนี้ต้องไปเดินร้านไดโซะซะหน่อยแล้วครับ
Sail To The New World

ออฟไลน์ ddt

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -7
ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Buf-The-Great

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 0
  • หลังสู้ฟ้า หน้าซุกหมอน นอนกลางแดด
    • http://buf-the-great.exteen.com/
Re: มาหัดก็อปชิ้นงานด้วย "ย
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 11:43:43 AM »
:iconsmile: ...คุณSNRI พักที่ไหนครับท่าน...สอบเสร็จจะไปขอความรู้ครับผม
ขอความรู้หรีอขออู้บุนตู้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2010, 11:44:16 AM โดย Buf-The-Great »
รับ
Loto, Dreissen [Unicorn Ver.], Jesta, MG Shenlong, MG, Wing ~ EW Ver.,MG Deathscythe Hell
ต่อแล้วหรือใหม่ ราคาคุยกัน

ออฟไลน์ sakamotomiwa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
ไม่ยักรุ้ว่ามีของแบบนี้ใน Daiso ด้วย เดินที่สาขาจัสโก้รัชดาออกบ่อย ทำไมไม่เห้นฟะ = ="

เดี้ยวไปลองซื้อมาก๊อปมั้ง

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
:iconsmile: ...คุณSNRI พักที่ไหนครับท่าน...สอบเสร็จจะไปขอความรู้ครับผม
ขอความรู้หรีอขออู้บุนตู้ครับ

อู้บุนตู้เรอะ :iconpale:

ไม่ยักรุ้ว่ามีของแบบนี้ใน Daiso ด้วย เดินที่สาขาจัสโก้รัชดาออกบ่อย ทำไมไม่เห้นฟะ = ="

เดี้ยวไปลองซื้อมาก๊อปมั้ง
ผมก็เจอโดยบังเอิญเหมือนกันครับ
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ fatality

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
  • รัก Gundam และ Taeyeon
ได้ความรู้ใหม่เลยครับ ขอบคุณคร้าบบ :iconlol: