ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้ำยาอะไรบ้างที่ลบ หมึกจากปากกาเขียนซีดีได้บ้าครับ  (อ่าน 19253 ครั้ง)

ออฟไลน์ pato

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -20
พอดีลองเอามาตัดเส้นเล่น แต่ดันตัดพลาดครับ

ออฟไลน์ Strike Freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
ลองใช้ ครีมอเนกประสงค์ สเตคลีน ลบเส้นที่ตัดพลาด ผมลองดูแล้วใช้ได้ครับ
หาซื้อก็ง่าย ในเซเว่นก็มีขายครับ

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
1.ยางลบ ยางลบแบบเนื้อโฟมอ่ะครับ อันนี้ผมใช้ลบบ่อย

2.ถ้าไม่ออกก็สเตคลีน

3.น้ำยาเช็คคอม ทัชชี่คลีน ผลคล้ายสเตคลีน

4.ตคัตเตอร์หรืออาร์ทไนขูดออก

5.น้ำยาล้างเล็บใน7-11 ขวดละ20 จุ่มหมาดๆเช็ดเบาๆ
My Gyndam Gallery