ผู้เขียน หัวข้อ: เอาขยะ มา รวมร่าง Destiny + Blu Duel มันจะเป็นตัวไรดี <อัพรูปเพิ่ม จ้า>  (อ่าน 7710 ครั้ง)

ออฟไลน์ Destinysza

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -10
ว่าจะเอามารวม เเล้วก็ทำสีใหม่ :iconlol: เรื่อง ของเรื่อง มัน ชิ้นส่วนหายบ้างส่วนตอนย้ายบ้านใหม่เลย ไม่รู้ทำไง

โทษที ครับ กล้องเอาไปซ่อม อยู่เอากล้อง มือถือถ่ายไปก่อนเเล้วกัน
[
ยัง ไม่ได้ยิดชิ้นส่วยนะคับ เอามาลองๆดูก่อน ช่วยกัน ส่งชื่อหน่อยก็ดีครับ ไม่รู้จะชื่อไรดี

มุมสูง
[

ด้านหลังคับ
เกม เกมส์แต่งตัว เกมส์จับคู่

ฝากผลงานด้วยนะครับ ทำตัวเเรกเลย ยังไงก็ช่วยเเนะนำด้วยครับ ^^ วันนี้เอาเเค่นี้ก่อนไม่ไหวเเย้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2009, 07:00:52 AM โดย Destinysza »

ออฟไลน์ ReJInA

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
Re: เอาขยะ มา รวมร่าง Destiny + Blu Duel มันจะเป็นตัวไรดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:16:31 AM »
คงต้องเปลี่ยนกล้องครับ ดูรายละเอียดยากมากเลย :iconsmile:

ออฟไลน์ rsforever

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
  • ตัวป่วนประจำBoard
Re: เอาขยะ มา รวมร่าง Destiny + Blu Duel มันจะเป็นตัวไรดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:30:21 AM »
จะว่าดูดีก็ดูดีอยู่หรอกครับ ไม่ใส่ปีกแล้วมันดูโล่งๆยังไงไม่รู้แต่ แนะว่า ควรใช้กล้องถ่ายรูปดีกว่า

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:32:30 AM »
เดี๋ยว ตอน เย็นๆจะ เเก้ไข รูปให้ครับ

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:39:11 AM »
มองผ่านๆ เหมือน V2 เลยครับ  :iconlove:

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 12:50:03 PM »
Destiny + Blue Duel = Blue Destiny :iconlol:

ออฟไลน์ Zeropuan

• *
  • Like: 15
  • เรียนไม่ยุ่ง มุ่งเเต่ 'เกรียนดั้ม'
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 06:35:41 PM »
สวยดีนะครับ เเต่โมติดปีกซักหน่อยคงจะดีไม่ใช่น้อย :iconvsign:
หักได้หักดี หลังเนี่ย -*-

ออฟไลน์ blu_berriez

• SD Collector [StArS] หัวข่า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:16:13 PM »
แบบว่า...

หอยทอด
ผัดไท
สุกี้
ราดหน้า
ผัดซีอิ๊ว

ชัดมากๆครับ.................แต่ตัวโมดันไม่ชัด ตอบตามที่เห็นจริงๆครับ ขออ

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:32:29 PM »
ู^
^

มาเพิ่ม ผัดกะเพราด้วยครับ เห็นแพลมๆนิดนึง

ตรงไหล่ดีแล้วครับ  แล้วก็ โดยรวมค่อนข้างลงตัวดีด้วย
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ jayamiku

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 09:15:08 PM »
แหม น่ากินจัง เอ๊ยไม่ช่ายยยยย

มันแปลกๆ แหะ  :iconsweat:

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 09:17:45 PM »
ให้ดูตัว โม นะคับ ไม่ได้ ดู เมนู อาหาร  :icondisapp:  :iconlol:

เเล้ว ใคร อยาก ให้ ติด ปีก ยกมือขึ้น ขอคะเเนนเสียงหน่อย :iconwink:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2009, 09:34:27 PM โดย Destinysza »

ออฟไลน์ rsforever

• **
  • ตัวป่วนประจำBoard
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 09:36:01 PM »
+    1 ติดปีก

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 12:14:02 AM »
หลังจากเอาไปอาบน้ำ เเล้ว ตากเเห้ง เลยจัดการ ลองพื้น สะ  :iconfreak:

ด้านหลัง เเละ ด้าน ข้าง

ของท่าเท่ๆหน่อย  :iconwink:

:iconlol:

เอาเเค่นี้ก่อนเเย้วกัน ก๊าบวันนี้ เเต่จะลงสีไรดีหว่า  :iconsweat:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2009, 12:22:11 AM โดย Destinysza »

ออฟไลน์ earthsphere

• *
  • Like: 9
  • -Inactive-
เอาไปลงห้อง WIP ก่อนละกันนะครับ เพิ่งรองพื้นนี่...
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
คราวนี้เหมือน Mk III เลย :icondisapp:

ออฟไลน์ Zeropuan

• *
  • เรียนไม่ยุ่ง มุ่งเเต่ 'เกรียนดั้ม'
โอ้ว prototype
สงสัยจัง ถ้ามีสีเเล้วจะเปนยังไง :iconlol:
หักได้หักดี หลังเนี่ย -*-

• *
เมื่อไรจะ เสร็จ หว่า อากาศไม่มีดี เลย ง่า  :iconcry:

ออฟไลน์ Wulther

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos
ขะ...เข้าท่าครับ สุดยอดรวบร่างกันได้เจ๋งดีครับ
ชื่อ prototype Destiny ก็เท่ดีไม่อยอกนะคับ ฮุๆ
แต่ blue Destiny มันซ้ำอ่า
ลุ้นอยู่ว่าจะทำมาเป็นสีอะไร 555+ :iconlol:
แดงก็เท่ดีไม่อยอกเลย(สีนี้ทำตัวไรก็เท่ไปหมดไม่รู้ทำไม?)
สู้ๆ เลยคับ
ผมตั้งตารอดูอยู่ เหอๆ :iconfreak:
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

ออฟไลน์ Clymente

• *
  • HG Seed Only !!
แนะนำเล่นๆ ลองสีขาวเหลืองดูครับอาจจะสวยก็ได้นะ 
ชื่อก็คิดเล่นๆ Assault Destiny Gundam
แค่เสนอแนะนะครับ ขอให้ทำออกมาสวยนะครับจะรอชมครับ  :iconwish: