ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2563638 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
ฮิวเคไบน์บ็อคเซอร์เข้าสะพานเหล็กแล้วนะครับ

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
กล่องใหญ่เหมือนกันแฮะ  :iconlol: จะหิ้วไหวไหมนี่

ออฟไลน์ eakseeddestiny

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
มาไวจิงๆๆ :iconwish:เสียตังค์อีกแล้วช่วงนี้พี่จีบแกจัดหนักจิงๆ :iconcry:

ออฟไลน์ Noah

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
รอรีวิวฮิวเคไบน์บ็อคเซอร์อยู่น่ะครับ  :iconlol:

ออฟไลน์ najabangaras

• *
ถามหน่อยครับใครซื้อ ทอลกีซ II ของดาบันแล้วมั่งครับ อยากทราบว่าใบต่อมันเป็นของ ทอลกิซ I แล้วมีใบเสริมหรือเปล่าครับ หรือเป็นใบต่อของ ทอลกีซ II เองโดยเฉพาะ

ออฟไลน์ drivezero

• *
  • Like: 9
ถามหน่อยครับใครซื้อ ทอลกีซ II ของดาบันแล้วมั่งครับ อยากทราบว่าใบต่อมันเป็นของ ทอลกิซ I แล้วมีใบเสริมหรือเปล่าครับ หรือเป็นใบต่อของ ทอลกีซ II เองโดยเฉพาะ

เท่าที่ผมลองเปิดกล่องดูนะครับ มีใบเสริมของจุดติดดีคอลตัวโมและใบต่อหอกกับขวานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2014, 02:16:49 PM โดย drivezero »

• *

อัพเดทหน่อยถ่ายรีวิวไม่ไหวเนื่องจากผมดันทำถ่านชารต์กล้องผมหาย ตอนนี้ใช้ถ่านพานาโซนิคแก้ขัดไปก่อน

เพิ่มรูปต่อเสร็จละ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2014, 09:43:14 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ eakseeddestiny

• *
^
^
^
ต่อเสร็จไวมากเลย :iconwish: ตัวเท่าพวก pg เลยเปล่าครับ :iconlike: รอไปสะพานเหล็กก่อนว่าจะสอยซะหน่อย  :iconjoy:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
^
^
^
ต่อเสร็จไวมากเลย :iconwish: ตัวเท่าพวก pg เลยเปล่าครับ :iconlike: รอไปสะพานเหล็กก่อนว่าจะสอยซะหน่อย  :iconjoy:

แค่ประมาณ Sazabi อ่ะครับ ส่วน PG ก็สูงกว่าซาซาบี้อีกซัก 1 ช่วงลำตัว

ส่วนตัวมีตัวแท้ทำสีไปแล้ว คงปล่อยผ่านไป
http://www.gamer-gate.net/index.php?a=bbs&b=view&id=36420

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออนไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Polycap ของค่าย BT ดีไหมครับ กลัวเป็นแบบ Qubeley ของ MC ข้อต่อยางนิ่มเกิน ขยับแล้วแปลก ๆ

• *
Polycap ของค่าย BT ดีไหมครับ กลัวเป็นแบบ Qubeley ของ MC ข้อต่อยางนิ่มเกิน ขยับแล้วแปลก ๆ
ผมว่ากำลังดีครับไม่แน่นไม่หลวมเกินไป แต่เหมือนเบ้ารับที่ไว้ใส่PC ตามชิ้นต่างๆมันจะใหญ่เกินPCไปหน่อยเวลาขยับมันจะโยกๆเหมือนจะหลุดเอากาวแก้ก็โอเคครับ

ออฟไลน์ Papawee

• *
  • Like: 11

จิงหลอคับ

• *
ถ้าโมโมโกะทำก็ฆ่ากันให้ตายเหอะครับ เอาตังผมไปเลย

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
แหม ช่วงนี้ โมจีน แข่งกันทำ PG กันหรอครับ
ค่ายล่ะตัวเลยนะ  :iconlol:

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
สงสัยไม่ยอมกัน 55555555 :iconlol:

ออฟไลน์ zaeng

• *
ผมว่าไม่จริง โลโก้ โมโม มันดูแปลกๆ(ความเห็นส่วนตัวครับผม) :iconpale:
หมายถึงภาพตรงโลโก้ สีสันมันไม่เข้ากันกับภาพทั้งหมดครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2014, 07:43:56 PM โดย zaeng »

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
ผมว่าไม่จริง โลโก้ โมโม มันดูแปลกๆ(ความเห็นส่วนตัวครับผม) :iconpale:
momoko เปลี่ยน โลโก้นี้ มานานแล้วครับ

ออฟไลน์ kaopun

• *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
momoko เปลี่ยน โลโก้นี้ มานานแล้วครับ

น่าจะหมายถึง ภาพตรงจุดที่เป็นโลโก้ไม่ค่อยเนียนครับ (สีค่อนชัดเจน แต่ดูแตกๆ ไม่เหมือนจุดอื่นๆ)  :iconmouth:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2014, 04:27:13 PM โดย kaopun »

ออฟไลน์ soranibrahim

..มันแปลกตรงที่ ถ้าเป็นงานก๊อปของโมโมโกะ
ปกติหน้ากล่องจะไม่มีชื่อหุ่น ไม่มีตัวอักษรอะไรเลย
แค่ภาพหุ่นเฉยๆ ดูโล่งๆอะครับ
แต่ถ้าออกจริงก็แจ่มเลย  :iconwish:
จัด 2 แบบไม่ต้องยั้งคิด
(ถ้าราคาไม่แรงเวอร์อะนะ  :iconsweat:)

ออฟไลน์ lunatic79

• *
  • Like: 6

จิงหลอคับ

โลโก้ตัดต่อไม่เนียน แต่ถ้าจริงก็เยี่ยมนะฮ้าบบบ