ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าในไทยมีร้านไหนรับพรีแผงกันพลาบ้างอ่ะครับ  (อ่าน 2719 ครั้ง)

ออฟไลน์ alpaca123

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
คือแบบว่าผมอยากได้แผงทั้งหมดของแทคติคัลอาร์มของเรดเฟรมอ่ะครับ //จะเอามาทำสีไหม่
เลยอยากรู้ว่าที่ไทยเรามีร้านไหนรับพรีบ้างอ่ะครับ???
ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยครับ

ออฟไลน์ ganarel

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 3
ถ้าอยู่ญี่ปุ่นอาจจะพอหาได้ แต่ในไทยคงไม่มีหรอกครับ ถ้าอยากได้จริงๆก็ลองตั้งกระทู้รับซากเอา รึไม่ก็ไม่เล่นโมจีนเอาก็ได้ครับ

• *
คือแบบว่าผมเสียดายนะครับ
ซื้อมาทั้งตัวแล้วใช้แค่ส่วนเดียวเอง แล้วที่เหลือผมไม่รู้จะเอาไปทำอะไรอ่ะครับ
แต่ก้ขอบคุณมากๆเลยนะครับ
//ที่บอกว่าอยู่ญี่ปุ่นมีโอกาสนี่คือยังไงอ่ะครับ หมายถึงที่ญี่ปุ่นเค้ามีช๊อปขายเลยหรือครับ??

ออฟไลน์ RAYARZERO

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
คือที่ญี่ปุ่นสามารถสั่งแผงแยกได้น่ะครับ :iconsmile:

แต่ยังไงที่ญีปุ่นนก็ยังมีร้านของเมื่อ2ครับ ราคาไม่แพงมาก อาจจะลดจากราคาหน้ากล่องประมาณ 30-40%เลยทีเดียว (เป็นของใหม่ยังไม่ต่อนะเออ) :iconlol:
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ powermax2

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
ที่ญี่ปุ่น Bandai เค้ามีบริการรับสั่งแผงอยู่ครับ แต่จัดส่งแค่ในประเทศ
สังเกตุที่ใบต่อตรงด้านล่างหน้าเช็คแผง เค้าจะมีรายละเอียด และราคาบอกอยู่ครับ
แต่วิธีการมันยุ่งยากเค้าเลยไม่มีคนรับสั่งเท่าไหร่
ถ้าวันๆนึงได้จับมือคนที่เรารัก...นานเท่าจับเม้าส์ก็คงดี

• *
อ๋อออออออออ แบบนี้นะเอง ขอบคุณมากๆเลยนะครับ