ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติโปรโมทเพจหน่อยครับ เพิ่งตั้งได้อย่างเป็นทางการวันแรก...  (อ่าน 1585 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ak47

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -59
สวัสดีครับพี่น้อง

หลังจากสิงบอร์ดเพื่อเก็บเกี่ยวความรู้ด้านกันพลามาราวๆสองปี ทั้งแสดงความเห็นบ้างหรือสูบความรู้แบบเงียบๆบ้าง
ในที่สุด ผมกำลังเริ่มก้าวแรกของการเป็นเจ้าของร้านกันพลา ด้วยการเปิดเพจในเฟซบุค ขายโมจีน และโมแท้

พี่น้องสามารถเข้าไปเช็คข่าวได้ที่ลิ้งที่ผมลงไว้ มีโปรโมชั่นแจกของทุกเดือน  และยังสามารถพูดคุยแลกเปลี่ยนทรรศนะ ทิศทางกระแสของโมแท้ และจีน กับผม ซึ่งเป็นแอดมินในยามดึก หรือจะคุยเกี่ยวเทคนิคการเล่นกันพลา หรือจะโพสรูปกันพลาของพี่น้องก็ได้ ร้านในเพจเล็กๆนี้ ยินดีต้อนรับ

https://www.facebook.com/GunplamoBuilderShop

ขอรบกวนสละเวลาอันมีค่าของพี่น้องทุกท่านไปแวะชม (หรือจะไลค์เพื่อรับข่าวสารก็ได้ครับ) ถ้าพี่น้องท่นใดวงเล็บการสั่งของไว้ด้านหบังว่ามาจาก thaigundam จะมอบส่วนลดให้ครับ^_^

หากทางเวปเห็นว่ารบกวน ก็ขออภัย และยอมรับผิดทุกประการครับ
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"