ผู้เขียน หัวข้อ: รับซื้อดาบคู่ MG Red Frame ราคาเสนอมาเลยครับ  (อ่าน 858 ครั้ง)

ออฟไลน์ akechai

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • จะเลิกเล่นโมได้ไงก็ใจมันรัก
รับซื้อดาบซามูไรคู่ MG Red Frame 1 คู่ เอาที่ล็อกดาบติดขาด้วยนะครับ โมแท้หรือโมจีนก็ได้ครับ หรือจะขายทั้งตัวก็ได้ครับแต่ขอเป็นโมจีนนะครับ ราคาเสนอมาได้เลยครับเดี๋ยวผมติดต่อกลับไปเองครับ  :iconvsign:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2014, 06:23:01 AM โดย akechai »
จงทำวันนี้ให้ดีที่สุดแต่ไม่ใช่ทำดีที่สุดแค่วันนี้