ผู้เขียน หัวข้อ: Sangokuden in my Blood!!! เริ่มใหม่ในทุกๆอย่าง หน้า5 ซุนฮก เริ่มทําย้อมแมวทีล่ะตัวล่ะ  (อ่าน 32319 ครั้ง)

ออฟไลน์ boyba

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 6
  • UC-AlcohoL CollectoR
เริ่มละเจ้าอ๋องเริ่มไม่เป็นตัวแล้ว เอามาดูซักตัวซิค้าบที่เสร็จแล้วอะ  :iconwink:
WIP มันต้องมี start และ complete นะอ๋อง สู้ๆ :iconvsign: :iconvsign:

ออฟไลน์ ong90

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
complete  เสร็จเเล้วกับ 00 กันดั้ม

ออกตัวเเรงเลยกับตัวนี้ จะบอกว่า อยากพ่นไฮไลท์มาก เเต่ทําไม่เป็น  :iconlol:

ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ตูนหรือzelle_03 มากๆนะครับที่ร่วมทุกข์ยากนั่งอดหลับอดนอนทําโมกันมาด้วยกัน :iconvsign:

ถึงเเม้หลังๆน้องชายคนนี้จะแอบออกไปเที่ยวตอนกลางคืนบ้างล่ะน้า :iconhappy:

ทั้งแอบรัช ทินเนอร์ กล้อง ของพี่ตูนหมดเลยจ้า :iconlike:

รอชมตัวเต็มเร็วๆนี้ครับ

มั่วได้อีกกับ 1/144 กันดั้มเวอชั่น สามสิบปี พ่นสีจะเสร็จเเล้วเหลือที่เเขนอย่างเดียวจ้า วอชเกือบหมดเเล้วเหลือที่เเขน

เมกะตรอน ลีดเดอร์คลาส พ่นสีเงินเสร็จเเล้วเหลือเพ้นสีทองตามจุดครับ ด้านล่างคือตัวที่ยังไม่ได้ทําสีครับ ขอบคุณรูปจากwww.seibertron.com

อันนี้เเถมจ้า :iconlol:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2009, 05:48:19 PM โดย ong90 »
Sail To The New World

ขอเนียนๆ 1 เรปนะครับ เพราะอยากแยกจะพวกตัวใหญ่ข้างบน

BB Senshi Sangokuden

ก่อนอื่นขอบคุณตาK ด้วยนะครับที่เป็นธุระเรื่องจัดหาโมให้บ่อยๆ

ส่วนมากผมจะพ่นจากแอบรัชเอาน่ะครับ ส่วนพวกรายละเอียดผมจะใช้ทาเอา

สามก๊กฝั่งเล่าปี่กับคุณลุงโจโฉ พวกจิวยี่นอนอยู่ในกล่องครับ :iconlol:

พวกนี้คือพวกที่ผมกะทําให้เสร็จทีเดียวเเล้วลง ทีเดียวเลยครับ

บ้าพลังมาก ทําวันนึงสองตัวครับ :iconvsign:

ว่างจัด

พระเจ้าโจโฉ จะเสร็จเเล้วครับ เหลือสีที่เเขนเท่านั้นเอง

อุปราชย์ขงเบ้งก็ทําไว้ :iconlol:

เล่าปี่ครับผม เหลือทาพู่กันบางส่วน

เตียวหุยครับ เหลือเเค่อาวุธเอง :iconvsign:

ม้าเฉียว บอกใบ้ว่า ไม่ธรรมดาครับ (เหลืออีกเยอะมาก สังเกตุผมเเล้วลองทายสิครับ ว่าบักอ๋องจะทําอะไร)

โจผีจ้า ขี้เกียจทําด้วยล่ะ

จะมาอัพบ่อยๆครับ ปิดเทอมเเล้ว :iconlol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2009, 09:22:49 PM โดย ong90 »

ออฟไลน์ wateya_rouge

• Like: 23
  • ^^'' it,Me
เจ๋งมากเลยไอ้น้อง อ้าววว
แอสเทรอา ตู หายจ๊อยยย เลย :iconnasty: :iconnasty: :iconnasty:
Thailand only !!

ออฟไลน์ ZZ_UNICORN

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • ZZ COLLETION
ขยันจังเลยนะปิดเทอมกี่วันอะ

เจ๋งมากเลยคุณน้อง อ้าววว
แอสเทรอา ตู หายจ๊อยยย เลย :iconnasty: :iconnasty: :iconnasty:

เสร็จนานเป็นปีเเล้วเฟร้ย

ขยันจังเลยนะปิดเทอมกี่วันอะ

ถึงวันที่ 26 จ้า

ออฟไลน์ zabadon

• *
  • Like: 0
เฮ้ย... ถ่ายแล้วหรือเนี้ย   ยังไม่ได้ไปเลย

สาวๆนี้ตูมๆทั่งนั้นเลย  :iconnosebleed:

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
สาวๆ QB นี่แหล่มมากครับ  :iconlove:

เมกระทรอน อลังการมากมาย แถม Leader ซะด้วย  :icondisapp:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2009, 08:13:18 PM โดย zealotzephyr »

ออฟไลน์ blu_berriez

• Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
ซุ่มเงียบทำสวยๆไว้เยอะเลยนะน้องเรา ฮ่าๆๆ เอามาโชว์ออฟบ้างสิ อยากเห็นเมกกะตรอนมากเลย สวยดี :iconlove:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ซุ่มเงียบทำสวยๆไว้เยอะเลยนะน้องเรา ฮ่าๆๆ เอามาโชว์ออฟบ้างสิ อยากเห็นเมกกะตรอนมากเลย สวยดี :iconlove:

อีกไม่นานพี่ รอเพ้นสีทองเท่านั้น

ออฟไลน์ freedom19

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -15
  • SD Never Die
พวกรายละเอียดเล็กๆใช้สีอะไรทาครับ แล้วพู่กันเบอร์อะไรครับละเอียดดีจังเลย
ปล.พู่กันเบอร์ 0นี่มันก็ใหญ่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2009, 09:31:21 PM โดย freedom19 »

พวกรายละเอียดเล็กๆใช้สีอะไรทาครับ แล้วพู่กันเบอร์อะไรครับละเอียดดีจังเลย

สีกันเซ่ครับ ใช้พู่กันเบอร์ 1 ในการทา

:iconwink:
อุอุ  แอบมาดู

เพิ่งตื่นเนี่ยพี่ จีฟอร์ซโคตรมันส์เลย อ่องจะกลับไปบ้านสักวันจันทร์ อังคารนะครับพี่ตูน

ออฟไลน์ tongoodd

• *
  • นางฟ้าในคราบซาตาน
สวยดี ของพี่โจโฉทำเสร็จเก็บในกล่องเลยทำไม่สวยเหอะๆ

ออฟไลน์ rockwallnut

• *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
00สีแหล่มจริงครับ ยิ่งเห็นแล้วยิ่งอยากได้ แต่ตอนนี้เก็บเงินไว้ซื้อPGเลยดีกว่า :iconnasty: :iconnasty:

ว่าแต่ฟิกQBนี่ตัวละเท่าไหร่ครับ สนใจอย่างแรง :iconnosebleed:

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97

เป็นไงบ้าง  อยู่บ้าน  ตอนนี้เริ่มทำตัวไหนอีกครับ  อุอุ  :iconvsign:

ชิหลง ครับผม

00สีแหล่มจริงครับ ยิ่งเห็นแล้วยิ่งอยากได้ แต่ตอนนี้เก็บเงินไว้ซื้อPGเลยดีกว่า :iconnasty: :iconnasty:

ว่าแต่ฟิกQBนี่ตัวละเท่าไหร่ครับ สนใจอย่างแรง :iconnosebleed:

อ่ะ ตัวล่ะพันต้นๆครับผม

พลังเยอะจริงๆครับ  :iconvsign:

ตอนนี้พลังลดฮวบเลยครับ ดูเเต่อนิเม อย่างเดียว

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
อิจฉาจริงๆ เด็กๆที่มีปิดเทอม ...
ปล. สีกันเซ่ สวยจริงๆ เก็บขวดสีไว้ให้ด้วยน่ะ รู้ป่าว

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
เข้ามาอ่านแล้วนะครับอ๋อง  ไล่ดูจนหมดเลย  เมกกะทรอนเท่ๆสุดเลย
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• *
  • C.E. Alcohol Collector
สวยๆๆงามๆๆๆๆ
เล่นยกมาเป็นกองทัพเลย

ออฟไลน์ raf

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
สีเงินของmegatron นี่สีอะไรครับ สวยดีน่าเอามาพ่นโครงในเป้นอย่างยิ่ง