MODEL ZONE > Plamo Review / แกะกล่องลองต่อ

[Review] - เหรียญ CELESTIAL BEING MG OO RAISER

(1/3) > >>

sniper.neo:
ด้านหน้าก่อนออกจากซอง
แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน

ด้านหลังก่อนออกจากซอง
แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน

ออกมาจากซองแล้วววว
แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน]

ด้านหน้าเหรียญ

ด้านหลังเหรียญ

ขณะอยู่บนมือ

ทั้งเหรียญทั้งกล่อง

สองรูปสุดท้ายต้องขอโทษด้วยนะครับ

คืออยากให้เห็นชัดๆเลยเอารูปใหญ่ลงครับ

powermax2:
อยากได้เหมือนกัน แต่กล่องที่ผมซื้อมันไม่มีคูปอง เลยอดเลยสงสัยไม่ใช่ lot แรก (ซื้อวันที่ 31 ที่ผ่านมา :iconcry:)

Mojojo_joe:
เขียวแสบตาเลยครับ ขอบคุณที่รีวิวให้ชมนะครับ

sniper.neo:
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

space127:
ได้จากไหนอ่ะครับ?

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version