ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ด๋อยแห่งชาติ(Nendoroid) จีน-แท้ รวมหมด ขอแค่ด๋อยก็พอ  (อ่าน 532767 ครั้ง)

ออฟไลน์ DoraChung

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
รักนะ.... แต่ไม่อยากสัมผัส  :iconpale:

กลัวจนอ่ะ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ nekketsu

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -1
คือตอนนี้ค่า skill เข้า line นี้ยังอับไม่พอครับ
เอาไว้พอถึงจุดกำหนดให้อับแล้วจะเพิ่มไลน์ครับ :iconfreak:

ออฟไลน์ hinugundam

• *
  • Like: 0
ช่วงนี้ ด๋อย มาแรง

สักพัก Web เพื่อนบ้าน คงไม่แคล้วลามไปถึง

ป.ลืง

ที่บ้าน ก็มี 4 ด๋อย

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ชาบูท่านเกจิครับ  :iconcryjoy:
ปล ยุคใหม่ของ TG กำลังมาแร้วววว :iconhihi:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ leileknoi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
มากันเป็นขบวนเลยแฮะ

ซาคุยะโทโฮ กับหนูชิโนบุบาเกะ น่าสอยมาก  :iconlike:

ออฟไลน์ Saranoiz

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 1
ฮา ๆ ๆ คุณ ReJInA มาสร้างสมาพันธ์ที่นี้แล้ว

งั้นผมตามมาด้วย ที่บ้านมันเริ่มเรียกพวกมาเรื่อยๆ จนกันพลา ช่วงนี้ ไม่เข้าบ้านซักตัว

:iconlol: :iconlol: :iconlol:

ด๋อยคนไม่โดน....แต่โดนด๋อยทาจิโคมะ แอร๊ยยยยยยยยยยยยย

มันน่ารักเกินห้ามใจสินะพี่

ซันจังสิ   ซันจัง  :iconlol:

จะว่าไป ซันจังก็มีนะเออ หึหึ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 12:18:34 PM โดย Saranoiz »

ออฟไลน์ rockwallnut

• *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
อัพเดทด้วยนะครับ

ผมเจอด๋อยจีน โคนะตันอ่ะ(อิซึมิ โคนาตะ จาก ลัคกี้สตาร์) ที่สะพานเหล็ก เห็นมานานแล้ว มีอยู่2แบบมั้ง เพระาจำได้ว่าตังนึงเป็นจิ้งจอก กับอีกตัวยืนเฉยๆอ่ะครับ(หรือเข้าใจผิดหว่า)

ปล.อยากแตกไลน์เพราะด๋อยโมเอะนี่แหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 10:55:38 AM โดย rockwallnut »

ออฟไลน์ jayamiku

• *
งานนี้ได้มีแตกไลน์กันมั่งแหละ  :iconpale:

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
ว่างๆก็เลยทำป้ายมาให้ครับ ถ้ามันห่วยแตกยังไง พอดีเซฟแบบ PSD ไว้ จะ Edit ได้ครับ

ออฟไลน์ nutt_t

• *
  • Like: 3
  • รักด๋อยจังเลยยย
เข้าด้วยๆ เพิ่งสั่งด๋อยมิดอะ-ริทซึไลฟ์ไป

ราคานี่ทำเอาตัวปลิวเลยทีเดียว แต่ความน่ารักของมันนี่สิ

ผมว่าเกินกว่าราคาเย๊ออออะะะ  :iconlove:

ออฟไลน์ atom99

• *
 :iconvsign:เข้ามาทักทายครับ
ว่าแต่ตัวฮารุฮิ บันนี่เกิร์ลเซ็ตนี่ของเลียนแบบมีแล้วนี่ครับ

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
ตัวไหนมีของเลียนแบบแจ้งในกระทู้เลยก็ได้ครับ ผมทำเฉพาะตัวที่ผมเคยเห็นมาแล้วน่ะนะ
เลยอาจจะมีตกหล่นไป :iconsmile:

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • ร่างมืดชั่วคราว

จะว่าไป ซันจังก็มีนะเออ หึหึ

ทราบแล้วครับ แค่เชียร์ให้พี่มุขสอยเท่านั้นแหละครับ  :iconlol:
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ kira_freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
 :iconcryjoy:มาขอเข้าสมพันธ์ด้วยคนกำลังคิดจะตั้งอยู่พอดี
ว่างๆก็เลยทำป้ายมาให้ครับ ถ้ามันห่วยแตกยังไง พอดีเซฟแบบ PSD ไว้ จะ Edit ได้ครับ

รูปนี้ผมขอใช้เป็นลายเซ็นได้มะ

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
:iconcryjoy:มาขอเข้าสมพันธ์ด้วยคนกำลังคิดจะตั้งอยู่พอดี

รูปนี้ผมขอใช้เป็นลายเซ็นได้มะ

ตามสบายครับ :iconsmile: แต่ผมว่าัมันสูงไปหน่อยนะ

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
ลืมแถมให้นิดนึงนี่คือเว้บแสดงสินค้าจีนที่ออกมาใหม่นะครับ ดูที่ราคานะครับ35 คือจีนถ้าเกินคือของแท้ครับ
http://yydllx.taobao.com/search-cat-34459200-53138436-qcAtUbDm1bPNwc+1wdA=.htm?checkedRange=true
ส่วนตัวที่ออกมาล่าสุดคือ

หนู่มิโอะจ้า :iconwink:

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
ลืมแถมให้นิดนึงนี่คือเว้บแสดงสินค้าจีนที่ออกมาใหม่นะครับ ดูที่ราคานะครับ35 คือจีนถ้าเกินคือของแท้ครับ
http://yydllx.taobao.com/search-cat-34459200-53138436-qcAtUbDm1bPNwc+1wdA=.htm?checkedRange=true
ส่วนตัวที่ออกมาล่าสุดคือ
หนู่มิโอะจ้า :iconwink:
ตามสินค้าใน เว็ปของจีน เข้าไทยครบแล้วนะครับใครสนใจตัวไหนลองหามาเล่นได้

-update-
ตอนนี้สามารถกดที่รูปน้องด๋อยแต่ละรูป เพื่อดูรูปตัวเต็มๆได้แล้วนะครับ
แต่บางรูปยังเป็นแบบที่ไม่ใช่รูปรวม เดี๋ยวจะค่อยๆปรับให้ครับ :iconmeow:

รายการของจีนก็น่าจะทำกรอบแดงครบแล้วนะ เท่าที่เช็คข้อมูลมา
วิธีเลือกของปลอม-จริง เดี๋ยวไปขออนุญาตเจ้าของก่อน แล้วจะเอามาแปะที่ TG เลย
อยากให้เพิ่มเติมอะไรบอกได้นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 03:04:32 PM โดย ReJInA »

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
กรี้.ด.ดดดดดดดดด !! หนู๊มิโอะ น่าร้ากกกกก  :iconlove:

ออฟไลน์ Saranoiz

• *
  • Like: 1
ใครต้องการเจ้าพวกนี้ ร้าน Hobikore สปอนเซอร์ของเรา เปิดจองแล้วนะคับ

เป็นของ Limited จากงาน WF นี่เอง

สโนว์มิกุ 2200 มัดจำ 1000

มิโอะ ริตสึ ไลฟ์สเตจ 4500 บาท มัดจำ 1000

ออฟไลน์ xxxxnarak

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
หึหึ ในที่สุดก้อมีกระทู้น้องด๋อยซะที รอคอยมานานแล้ววววว  :iconcryjoy: :iconcryjoy:
หึหึ เงินเดือนก้อน้อย ดันชอบของเล่นอีก บ้าที่ซู๊ดดดด