ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ด๋อยแห่งชาติ(Nendoroid) จีน-แท้ รวมหมด ขอแค่ด๋อยก็พอ  (อ่าน 532722 ครั้ง)

ออฟไลน์ thebeer

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 9
ุ^
^
^
^
^
เล่นหลายไลน์ จริง ฟิกม่า ผมก็เล่นนะตรับ(บางตัว)

แต่หลังไม่ได้ซื้อ เพราะเก็บตังไปซื้อคอม อิอิ ตอนนี้ได้ึคอมละ เลยกลับมาได้
 :iconfreak:
ปล ไม่กลับมาเล่น Revo QB อีกรึครับ หนูเลน่า ผมยังดูแลอย่างดีเสมอนะครับ(ถ้าจำคนขายให้จาก บอร์ดมด ไม่ผิดคนนะครับ ถ้า เป็นคนละคนต้องขออ

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
ผมไม่ได้เล่นรีโวลเทคน่ะครับ แต่เคยมีคนฝากซื้อ QB บางตัวให้
ฟิกม่าก็ผ่านมือมาแค่ตัวเดียวคือโดรเซลครับ :iconsmile:

• *
ตอนนี้ตัวผมไำม่รู้เป็นอะไร ระหว่างที่กำลังนั่งมอง น้องเซเบอร์ลินลี่ กับ หนูโยโกะ

ก็มักจะได้ยินเสียงแปลกว่า "ไปซื้อมาอีก ,แค่สองตัวไม่พอ,ไปซื้อของแท้"

นี้แสดงว่าผมกำลังโดน สกิลเรียกเพื่อนบ้านอยู่ใช่ไหมเนี้ย ม่าย ม่าย :iconcry:

เอามาโชว์ให้ดูเล่นๆครับ

ปล1. ใครซื้อของจีนไปเนี้ยมีวิธีแก้ กลิ่นพลาสติกไหมครับ  ถึงมันจะน่ารัก แต่มองใกล้ๆแล้วเวียนหัวนะครับ

ปล2 คำว่า แน่นๆของแท้ หลวมๆนของจีน มันเป็นยังไงก็ยังเป็นแบบนั้น ตังแต่ GD ยัน TT(บ้างชิ้นส่วน) น้องด๋อยก็มีหลวมมาด้วย ด้วยสงสัยจะต้องเจอกาวเทพแน่ๆ2ตัวนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 04:58:23 PM โดย thebeer »

• กัน-โอตะ
  • *
ของแท้ก็เหม็นครับ เหม็นกลิ่น PVC
figure ก็เหม็น pvc หมดอยู่แล้ว

ออฟไลน์ Gunkid

• *
  • Like: 2
  • ONE STEP AT TIME
    • CHAPTER ONE
ขอดูด้วยคนครับตืออะไรไม่รู้แต่อยากได้ ตัวต้องลงสีอย่างเดียวใช้ไมหครับเนี่ย หรือเค้าแยกสีมาให้แล้ว
แต่ตัวนิดเดียวราคาไม่นิดแฮะ

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
^
^
^

เค้าทำสีมาให้เสร็จสรรพแล้วครับ
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ Gunkid

• *
  • Like: 2
  • ONE STEP AT TIME
    • CHAPTER ONE
ชอบของแบบนี้ผมไม่ได้ผิดแปลกไปจากผู้ชายใช่ไหมเนี่ย :iconwish:

• กัน-โอตะ
  • *
ไม่หรอกครับ ก็มันน่ารักจริงๆนี่นา :iconmeow:

• *
ชอบของแบบนี้ผมไม่ได้ผิดแปลกไปจากผู้ชายใช่ไหมเนี่ย :iconwish:

ผมก็ชอบ

ความชอบของเรานิน่า

ออฟไลน์ konohana

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -7
  • どうして 雪が白いのは 分からない、しかし 白い雪がキレイ�� と 思う 俺は 嫌いじゃない...
อ้างถึง

ถ้าผิดแปลกก็คงเป็นกันหมดทั้งห้องเนี่ยแหละ  :iconfreak:

ออฟไลน์ bakenomo

• *
  • Like: -1
  • ฺKoumajo Densetsu II
หึหึ ในที่สุดบอร์ด TG ก็ถึงยุค โมเอ โมเอ้ cute จนได้ :iconnasty:
 อ.เซทสึโบนี่เอามาแขวนเล่นสนุกเลยสินะ

รอเปิดตัวสมาพันธ์ฟิกม่าด้วยคนครับ
พี่น้องในบอร์ดถ้าใครที่มีฟิกม่า ว่างๆอยากให้ช่วยรีวิวให้ดูหน่อยครับ

และนี่อาจเป็นด๋อยลูกผู้ชาย ซีรี่ย์ใหม่

v
v
คุณRejinaครับ Phat! เป็นค่ายในเครือเดียวกับ GSC หรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 10:49:32 PM โดย bakenomo »

• กัน-โอตะ
  • *
^
^
น่าจะเครือเดียวกันนะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่อย่าง Rasberyl นี่ Phat! ทำ GSC จัดจำหน่าย งานจริงต่างกับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 01:45:08 AM โดย ReJInA »

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
    • โมจีน by kaopun
พอดีไปเดินเล่นที่สะพานเหล็กเลยได้แวะไปดูที่ ร้านไปลูซ ราคายืนพื้นที่ 3xx ฮะ มี 3-4 เบอร์ที่ตัวละ 3xxกลาง ๆ  :iconpanic: ไม่เห็นจะเจอ 2xx กว่า ๆ เลยอ่ะ  :iconcryout:

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
พอดีไปเดินเล่นที่สะพานเหล็กเลยได้แวะไปดูที่ ร้านไปลูซ ราคายืนพื้นที่ 3xx ฮะ มี 3-4 เบอร์ที่ตัวละ 3xxกลาง ๆ  :iconpanic: ไม่เห็นจะเจอ 2xx กว่า ๆ เลยอ่ะ  :iconcryout:
ร้านมาวิน 2xx ยกเว้นโยโกะกะมิกุ ป.ล.ช่วงนี้อย่าเพื่งแห่ไปซื้อกันมากๆเนื่องจากพ่อค้าเริ่มไหวตัวแล้วเด๋วจาก2xxจะเป้น3xx :iconpanic:

• กัน-โอตะ
  • *
เดี๋ยวนี้ขายดี พ่อค้าเลยเริ่มไหวตัวสินะ แต่ท่าทางจะอีกนานกว่าจะลง เพราะกระแสแรง

• *

ออฟไลน์ nubirdza

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
ร่วมด้วยคนฮะ ไหนๆก้ Sd อยุ่แล้ว ก้เอาให้มันเข้าเส้นไปเลย   :iconnasty:

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
ร้านมาวิน 2xx ยกเว้นโยโกะกะมิกุ ป.ล.ช่วงนี้อย่าเพื่งแห่ไปซื้อกันมากๆเนื่องจากพ่อค้าเริ่มไหวตัวแล้วเด๋วจาก2xxจะเป้น3xx :iconpanic:

ผมว่าขึ้นไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วล่ะฮะ ตะกี้ดูรีวิวโยโกะเค้าก็ได้มา 3xx (ร้านนั้นแหละ)  :iconsoul:

• *
เดียวพรุ้งนี้จะเข้าไปซื้อพอดีเดียวจะสืบราคามาให้ครับ

• *

ผมว่าขึ้นไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วล่ะฮะ ตะกี้ดูรีวิวโยโกะเค้าก็ได้มา 3xx (ร้านนั้นแหละ)  :iconsoul:
ยังไม่ขึ้นครับผมเคยบอกแล้วไงว่าราคามันแล้วแต่อารมห์คนขายครับในกระทู้รีวิวได้มาตัวละ300โดยที่ปกติ โยโกะกับมิกุ35Xตัวอื่นๆ 28x       ถ้าคิดราคาก็เท่ากับ      28x +35x=63X แต่ผมได้มาแค่60X
 :iconhihi:มาบอกไว้เพื่อบางคนยังไม่รู้ แต่ก็ตามที่บอกแหละผมกลัวแค่ตัวที่ขาย28มันจะชึ้นเป้น35อ่ะดิ :iconpanic:แต่ถ้าราคายังไม่ถึง1/2ของราคาแท้ผมก็ยังพอรับไหวนะถ้าถึงหรือเกิน1/2ของราคาของจริงผมคิดว่าไปเก้บของจริงดีกว่า :iconsoul: :iconpale:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 12:17:51 PM โดย kira_freedom »