ผู้เขียน หัวข้อ: คอร์ไฟเตอร์ของ GP01 งานพ่นสีครั้งแรกของผม กับโมดอง 11 ปี  (อ่าน 2546 ครั้ง)

buggy

• บุคคลทั่วไป
บ่มได้ที่ยิ่งกว่าเหล้าอีกครับ สำหรับโมตัวนี้ สำหรับรีวิวเต็มๆ ผมขอยกไว้จนกว่าจะได้กล้องกลับมาก่อนนะครับ แล้วจะโพสไว้ในห้องทำสีมาอวด
สำหรับตอนนี้ดูกันไปพลางๆก่อน สำหรับโมเก่าอายุ 11 ปีของผม (ดองไว้จนจะขึ้นรา)

แบนไดจะรู้ไหมว่า คนขับ 1/100 เนี่ยมันทำสียากขนาดไหน

ตัวโมจะมาเป็นตัวใสทั้งหมดครับต้องกั้นพ่นสำหรับกระจกชิ้นนี้

สำหรับ แบนได GP01 MG 1/100 ตัวนี้ผมถือว่าเป็นตัวที่รูปทรงสวยมาก (จะนำมาโชว์เต็มๆครั้งหน้าครับ ขอตัดเส้นให้เสร็จและติดสติ๊กเกอร์ก่อน) การแปลงร่างของ Core Fighter ก็สวยดี
จนอยากเอายานมาโชว์เสียมากกว่า  :iconnasty:

แต่ตัวโมแยกสีมาไม่ค่อยดีนักเพราะเป็น MG ตัวแรกๆ ผมว่าแยกสีมาแค่ประมาณ 80% เท่านั้น ไม่เหมือนกับตัวหลังๆ ที่เกือบ 100% เลยทีเดียว
สำหรับท่านที่สนใจโมเก่าๆ รอสักนิดนะครับ กล้องตัวใหญ่กลับมาแล้วจะเอามาให้ดูกันให้จุใจ
ตอนนี้ดูรูปจากเว็ปแคมไปก่อนนะครับ
สวัสดี