ผู้เขียน หัวข้อ: กันดูม รูปเยอะหน่อยครับ  (อ่าน 11465 ครั้ง)

ออฟไลน์ maytapon

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
Re: กันดูม รูปเยอะหน่อยครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 10:00:21 AM »
   :iconpanic: เเดงสุดๆเลย ปรับสีในคอมหรือปล่าวครับนี่

ไม่ได้ปรับครับ  ตัวเป็นๆ ผมจะเอามาให้ดูวันมิ้สติ้งเดือนหน้าพี่กอนสนใจแวะมาเที่ยวก็ได้ครับ

แดงนี้ผมพสมเองครับ  ลองพื้นขาวจั้วๆ แดงเบอร์ 3 ผสม เหลืองกระป๋อง   แล้วพ่นออกมามันก็แดงยังงี้เลยครับ ไม่ได้ปรับสีเพิ่มแต่อย่างใด

ออฟไลน์ Libra Gundam

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
  • I'm a Gundam
Re: กันดูม รูปเยอะหน่อยครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 11:56:34 AM »
สวยมากครับ  งานดีจริงๆ