ผู้เขียน หัวข้อ: [ งานพู่กัน ] กวนอูเกราะเขี้ยวอสูร Orge Fang Armored Guan Yu Gundam  (อ่าน 10899 ครั้ง)

ออฟไลน์ patsawat

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 5
Re: [ งานพู่กัน ] กวนอูเกราะเขี้ยวอสูร Orge Fang Armored Guan Yu Gundam
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 03:43:32 PM »
พี่ปั้น ตกลงทองนี้ใช่ brigth gold ป่าวววว  :iconwish:
ไม่ใช่นะ อันนี้ ทอง9+เคลียเหลือง

งานสวยครับ ตัวนี้ผมก็ไหวตให้ไปด้วยนะ

ศิษย์สำนักนี้ มีผลงานออกมาอีกแล้ว... อิจฉาจริงๆ ว่า
แต่ใครเป็นอาจารย์ของเจ้า ข้าจะท้าแข่ง ทำโม ระหว่าง สำนักแอร์บรัช ปะทะ สำนักพู่กัน

:iconlol: :iconlol: :iconlol:

จานวัด ลองใช้แอร์บรัชพ่น3กั๊ก(3กั๊กนี่แบนครึ่งใช่รึ่เปล่าหว่า)ให้ชม ซักตัวสิคร้าบ แต่ห้ามใช้พู่กันช่วยนะ ต้องแอร์บรัชล้วนๆ (บังพ่นกันขรี้แตก)         :iconlol:

ทำอยู่ครับ เจ็หมวย ไง บังทั้งตัว ...บังพ่นกัน สุดติ่ง จริงๆ ... :iconcryjoy: :iconcryjoy:
http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=3324.msg151203#new
ปล. ส่วน 3 กั๊ก อะไรหรอ ไม่รู้จักอ่ะ...อิอิ

แอบโฆษณา นิดหน่อย ไม่ว่ากันน่ะ  :iconwinks:

โฆษณาเต็มที่เลยพี่ไม่ว่ากันอยู่แล้น

งานสวยมากๆ ครับ มีเลอะนิดหน่อยเท่านั้นเอง แต่โดยรวมสุดยอดเลย  :iconvsign:

อยากทำได้แบบนี้บ้างจังเลย ชอบๆ งานพู่กัน  :iconwish:

อยากทำได้แบบนี้มาขนโมบ้านผมไปนั่งทาเลยครับ ฝึกฝรมือเดี๋ยวก็ทำได้แบบนี้เองครับ  มาขนไปเลยนะทาให้ด้วย  :iconfreak:

ขอบคุณทุกคำแนะนำและคำติชมนะครับทุกท่าน  :iconvsign:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><