GENERAL > Off-Topic / สัพเพเหระ

พลพรรครัก R/C

(1/86) > >>

BOY:
มีใครเล่นรถบังคับ เครื่องบิน หรือ ฮ.บังคับบ้างครับ วันก่อนผมไปปัดฝุ่นเอารถบังคับTamiya TL-01 มาปัดฝุ่น เล่นกับลูกชาย สนุกดีเหมือนกัน ไม่ได้ตามเลยว่าเดี๋ยวนี้เขาไปถึงไหนแล้ว

gon pumjorn:
   :iconvsign: เล่นครับ เเต่เเบบงอกง่อยมากมายครับ อิๆ  :iconfreak: เล่นฮ.พังไปหลายลำเเล้วครับคุณบอย  :iconfreak:

BOY:
พูดถึง ฮ.บังคับ ผมเพิ่งซื้อให้ลูกเล่น(แต่ผมเล่นเองเพราะว่าลูกเล่นไม่ได้หรอก ฮ่าๆ)เป็น ฮ.จีนขึ้นห้างของยี่ห้อ Double Horse(แต่เขียน S ตัวเดียว) รุ่น 9074 เล่นในบ้านไม่ถึง15นาที จำหน่ายตายครับ แผงวงจรขาด สายแบตหลุด ไม่หมุนต้องเสียค่าซ่อมที่ห้าง 300ยาท กลับมาเล่นที่บ้าน5นาที ใบพัดหางหักครับ จะถามว่าจะหาซื้ออะไหล่ได้ที่ไหนครับ ถ้าไม่ไปถึงสะพานเหล็ก แถวๆงามวงศ์วานมีไหม หรือมีเวบไหนส่งทางไปรษณีย์บ้างครับ

PUCHIANGMAI:
 :iconsmile:   ลุงบอยเปิดห้องR/Cเนี่ย...สงสัยอยากเสียตังค์เพิ่ม...555

NeoX:

--- อ้างจาก: PUCHIANGMAI ที่ มกราคม 06, 2011, 11:37:14 AM --- :iconsmile:   ลุงบอยเปิดห้องR/Cเนี่ย...สงสัยอยากเสียตังค์เพิ่ม...555

--- End quote ---

ผมอ่านว่า R/CA ครับ

อ่านเร็วไปหน่อย

:iconwinks:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version