ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIVE]KERORO SANGOKUDEN Bandai Plamo Con 13 (ที่ 1 รุ่น Other model) : กลางปี 2009  (อ่าน 5461 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayodya gundam

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
REVIVE:ลิ้งค์เก่าตายหมดแล้ว เลยขอชุบชีวิตใหม่อีกรอบจ้า จะไปใส่แกลอรี่ :iconhappy:

เมื่อกบบ๊องต่อกันพลาสามก๊ก แผนยึดครองโลกแบบสามก๊กจึงบังเกิดขึ้น

วันนี้เสนอตอน.... พระเจ้าเล่าปี่นำทัพ สยบเพโคปอง

เรื่องทั้งหมดก็เริ่มจากเจ้านี่นั่นแหละ

โมช่วงขา

โมหมวก

การ์ตูน 2 ช่อง

พลทหาร ทามามะ เอาหมวกมาคืนเราเดี๋ยวนี้นะ

สิบโทเคโรโร๊ะ เอ็งใส่หมวกครายอยู่ฟะ

สิบโทกิโรโร๊ะขอรับ ขอหมวกกระผมคืนเถิดขอรับ...................... (ไม่มีใครฟังตามเคย ขนาดรูปยังไม่มีเลย โธ่...น่าฉงฉาน)
โผม ม่าย ช่าย เมพ โผม เปน โคน บร้า

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 55
  • สำนักพู่กัน !!
Re: [REVIVE]KERORO SANGOKUDEN Bandai Plamo Con 13 (ที่ 1 รุ่น Other model) : กลางปี 2009
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 03:43:36 PM »
อืมสวยๆทุกตัวเลยครับ
โดโรโระ ยังหน้าสงสารเหมือนเคยปกติก็ทำตัวจืดจางอยู่แล้ว
ขนาดรูปถ่ายทุกตัวได้ขึ้นหน้าหมด โดโรโระ ก็ยังต้องอยู่หลังทามามะอยู่ดี หน้าสงสารจิงๆฮะๆ