ผู้เขียน หัวข้อ: มาเเล้วครับซาคุ 3 แบบ เงา เก่า ตัดเส้น ภาค อวสาน  (อ่าน 3999 ครั้ง)

ออฟไลน์ a3eilm1s2y

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -10
  • ขุนเขาที่สลับซับซ้อน ยังไม่ยอกย้อนเท่าใจคน
อันนี้เป็นเงาครับเงาแสบตาเลย :iconwish:

อย่าขยับไม่งั้นตาย!!!

ไวมิไช่เล่น

อันนี้ปืนครับ

หมดเเล้วครับดีมิดียังไงขอคำติชมด้วยนะครับ

รู้สึกว่าเจ้าตัวเขียวโดนเท้าไปภาคที่เเล้วยังมึนไม่หายเลย :iconlol:

อันนี้คืออุปกรณ์ที่ใช้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2011, 03:03:32 PM โดย a3eilm1s2y »
กรุณาอ่านวิธีตั้งค่าขนาดของลายเซ็น http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=3528.0

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
Re: มาเเล้วครับซาคุ 3 แบบ เงา เก่า ตัดเส้น ภาค อวสาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:00:04 PM »
ตัวสีแดงนี้แรง3เท่าจริงๆ

พ่นสีได้เนียนมากเลยครับ
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ BookZero

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -18
Re: มาเเล้วครับซาคุ 3 แบบ เงา เก่า ตัดเส้น ภาค อวสาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:57:13 PM »
โหยมันแว๊บสุดๆๆ ดูนานๆ แสบตาเลย
มีรูปเบลอด้วยอ่ะครับ รูปที่ถือบาซูก้า มุมเฉียง หรือจงใจครับ?
สวยครับ :iconwish:

ออฟไลน์ a3eilm1s2y

• *
  • Like: -10
  • ขุนเขาที่สลับซับซ้อน ยังไม่ยอกย้อนเท่าใจคน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 05:12:55 PM »
รูปที่ถือบาซูก้า ตั้งใจทำครับมันดูเหมือนภาพที่เร็วมากๆจนถ่ายไม่ทัน
ใช้ครับเงามากๆแค่ขัดก็ปาเข้าไป 2  อาทิตกว่าๆ :iconpale: ขัดจนเจ็บนิ้วไปหมดเลยคับ :iconcryjoy:
พ่นสีอีก 3 วัน หรือ 4 จำไม่ได้เเล้ว เมาสีไปหลายวัน :icondizzy:
เก็บรายละเอียดอีกวัน  :iconwink:
รวมๆเเล้ว น่าจะเกินเดือนนะครับแค่ตัวนี้ตัวเดียวนะ   :iconsweat:
เกือบจะเลิกทำอยู่เเล้วครับเห็นเเล้วมันท้อแต่ก็เอาเสร็จจนได้  :iconvsign:
รอบหน้ากะจะเล่นของบันไดบ้างครับ
ตอนนี้หาเว็บที่จะสั่งอยู่อะครับแต่ผมอยากได้เว็บที่น่าเชือถือครับใครมีเว็บที่น่าเชือถือบอกผมด้วยนะครับ
กรุณาอ่านวิธีตั้งค่าขนาดของลายเซ็น http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=3528.0

ออฟไลน์ yujisamurai

• Verified User
  • *
  • Like: 0
  • 俺の才 馬鹿には分からぬ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 10:42:43 PM »
สีมันสะใจมากมายเลยครับ

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 01:49:07 PM »
 เงามากมาย  :icongift: